Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Kỳ thi liên thông-kỳ thi định mênh của đời e( mong sự giúp đỡ của anh chị)

hi, chào các anh chị, các bậc tiền bối! tuy là thành viên mới nhưng e rất hay vào diễn đàn tìm tài liệu. và Đây cũng là lần đầu tiên e để lại tin nhắn, e sắp thi liên thông từ CĐ-ĐH. anh chị nào có tài liệu hay đề thi các trường gửi cho e xin mới?
    e cũng xin để lại địa chỉ mail: nguyennhung30590@gmail.com
    cảm ơn anh chị nhiều lém!

Ðề: Kỳ thi liên thông-kỳ thi định mênh của đời e( mong sự giúp đỡ của anh chị)

Cái này anh nghĩ bọn em thi trường nào cứ đến các quán phô tô ở trường đó mà mua e ah. Đầy đủ lắm. Đợt cao học này chắc tầm giữa tháng 09 là thi giờ ôn nhanh mới kịp. Chúc thành công

vag, e cũng thi kinh tế c ạ? hiện h e lo lém, nhưng tự ôn thì ko biết bắt đầu từ đâu, kiến thức thì mênh mông mà bản thân thì phần vì ngại, phần vì lo đâm ra chẳng quyết tâm được mấy. C có tổ chức cho e tham gia với!tháng 7 này e mới lên hn, ko biết các chị ôn đến đâu rùi?e sên lém, ko biết theo đc ko?hihi

Trời ui, mình cũng thi kte này. mình có đề thi nlkt đợt 2 năm 2011 thôi. còn tài liệu thì k có gì hết. ai có share mình với. HELP!!!

anh keane207 ơi,cảm ơn lời chúc của anh nhé! tụi e đứng trước kỳ thi mà run quá!hôm đi nộp hs về e bảo vs mẹ là có lẽ con chỉ có gan nộp hs thui chứ ko có gan thi đâu!hichic
    a và mọi người có kinh nghiệm gì không chia sẻ cho tụi e vs!
    cảm ơn a và mọi người rất nhiều!