Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQKD VS PPLN

Mọi người giúp em vs ; Hiện tại em đang làm báo cáo tt :.Em cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định Kết Quả Kinh Doanh và phân phối lợi nhuận tại công ty May.vậy anh chị nào có mẫu báo cáo ,có thể send cho em yahoo playboy_na_9x.em cảm ơn và hậu tạ.em cần gấp mọi người giúp em nhé.em cũng chưa biết cách tải mọi người giúp em luôn nhé thank all. em đang thực tập ở công ty MAY

Re: EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQKD VS PPL

ai có mẫu báo cáo thỳ send dùm em cái em thank và hậu tạ hì:depquadi:

Re: EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQKD VS PPL

sao ko ai giúp em vậy :-(

Ðề: Re: EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQKD VS

Trích dẫn Gửi bởi bachchip1989
    sao ko ai giúp em vậy :-(
    bạn xuống các trường đại học mfa tìm mua, bnaj tìm xem yêu cầu của bài giống với yêu cầu bài bạn đang làm ko, còn số liệu thì lấy tại công ty bạn đang thực tập , cách trình bày thì xem trong tài liệu mua về
    chúc bạn thành công

Re: Ðề: Re: EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQK

Trích dẫn Gửi bởi kimcuc_sh
    bạn xuống các trường đại học mfa tìm mua, bnaj tìm xem yêu cầu của bài giống với yêu cầu bài bạn đang làm ko, còn số liệu thì lấy tại công ty bạn đang thực tập , cách trình bày thì xem trong tài liệu mua về
    chúc bạn thành công
    ko có bạn à.hịc .bạn có mẫu ko mình cần mẫu tham khảo mình đang cần gấp.bạn có thỳ send cho mình nhé .:-( sao mấy bác anh chị pro ko send cho mình nhỉ.đợi tin

Ðề: Re: Ðề: Re: EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định

Trích dẫn Gửi bởi bachchip1989
    ko có bạn à.hịc .bạn có mẫu ko mình cần mẫu tham khảo mình đang cần gấp.bạn có thỳ send cho mình nhé .:-( sao mấy bác anh chị pro ko send cho mình nhỉ.đợi tin
    mình ko có bạn ah , lúc trcs mình thực tập cũng mua tài liệu ở các trường mà
    về thêm hoa hoè vào thôi hiiiii

:-( sắp phải nộp rồi.ai giúp mình với để mình còn làm .dù sao cũng thank you bạn.rồi cũng có anh,.chị nào giúp mính thooy,hi mong là vậy .

maknae ko ai giup ca? :-(

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 07:51 AM ----------

EM cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định KQKD VS PPLN
    Mọi người giúp em vs ; Hiện tại em đang làm báo cáo tt :.Em cần mẫu Báo cáo thực tập chuyên đề các giải pháp nhằm hoàn thiện kế toán xác định Kết Quả Kinh Doanh và phân phối lợi nhuận tại công ty May.vậy anh chị nào có mẫu báo cáo ,có thể send cho em yahoo playboy_na_9x.em cảm ơn và hậu tạ.em cần gấp mọi người giúp em nhé.em cũng chưa biết cách tải mọi người giúp em luôn nhé thank all. em đang thực tập ở công ty MAY
    Last edited by bachchip1989; 21-05-2011 at 01:48 PM. help