Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Thày phán năm nay số em long đong

Chả là chuyện thế này ạ. Hôm trước đi xem tử vi cùng mấy người bạn cùng cơ quan, thày phán là năm nay em có hạn lớn nên lận đận trong chuyện làm ăn và tình cảm vợ chồng, thày còn nói những mâu thuẫn của 2 vợ chồng bắt nguồn từ đâu, rồi miêu tả chi tiết chồng em lắm! Mà đúng thật em thấy chẳng sai gì, cố tình giả vờ mấy câu xem thày có biết không nhưng thày biết được luôn là em đang nói dối. Cơ mà điều làm em buồn nhất là thày nói năm nay không làm ăn gì được mà bây giờ em còn đang nợ khá nhiều tiền. Em chẳng biết như thế nào nữa, có bác nào năm nay cũng lận đận như em không? Hôm trước em xem ở nhà thày Long chỗ ngõ 95 Kim Mã đấy ạ!.

Ðề: Thày phán năm nay số em long đong

Hồi nghỉ lễ 30/4 đi Bắc Ninh chơi, cũng đi xem bói, thầy phán năm nay cẩn thận ko bị lừa. Lúc đấy mình còn ngồi cười. Giờ thì thấy đúng thật. :giavo:. Hơi bị cay đắng. Chẹp

Tớ chả đi coi bói bao giờ vì tớ nghĩ đã là vận hạn thì không thể tránh khỏi, nên cứ để tự nhiên nó đến thôi chứ biết trước mắt công suy nghĩ mệt người mà chả giải quyết được gì!

Ðề: Re: Thày phán năm nay số em long đong

Trích dẫn Gửi bởi huyen.na
    Tớ chả đi coi bói bao giờ vì tớ nghĩ đã là vận hạn thì không thể tránh khỏi, nên cứ để tự nhiên nó đến thôi chứ biết trước mắt công suy nghĩ mệt người mà chả giải quyết được gì!
    Đúng là chẳng tránh đc, chỉ là qua rồi ngẫm lại thôi .

Tớ chẳng dám đi coi bói. Lắm lúc cũng tò mò mà sợ xem xong lại nghĩ nhiều với linh tinh. Pữa có anh trên diễn đàn coi tử vi cũng thấy nghiệm với mình một vài điều

Thỉnh thoảng coi cho vui, coi rồi bỏ đó thì k sao. Cơ mà lắm ng tin thầy lắm, thầy phán gì cũng nghe răm rắp, còn tốn bao nhiêu tiền bạc cho thầy giải hạn mà cuối cùng chả được gì!

thực ra lĩnh vực này cũng siêu vô hình lắm. nên bảo ko tin cũng khó, Mà tin cũng chả biết thế nào mà lần . Thầy bói bảo tớ có nhiều duyên âm đi theo lắm. Ko cắt thì ở vậy luôn )

Mình thì không phải tín đồ của xem bói nhưng cũng kết 1 chỗ dưới Biên Hòa - Đồng Nai, và cũng thấy rất đúng

Trích dẫn Gửi bởi zap ca
    cho tớ địa chỉ đi, tớ thích....
    tuần sau xuống BH kiểm soát tương lai....

Zap đi có j hay ho về kể nhá ). ĐÃ bạn nào đi gọi hồn chưa ??? KỂ đi

Trích dẫn Gửi bởi songtu
    thực ra lĩnh vực này cũng siêu vô hình lắm. nên bảo ko tin cũng khó, Mà tin cũng chả biết thế nào mà lần . Thầy bói bảo tớ có nhiều duyên âm đi theo lắm. Ko cắt thì ở vậy luôn )
    Cái nick là "cùng chết" chả lắm duyên âm. Đổi nick đê !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối