Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Nhà mình ơi, em hỏi chút: doanh nghiệp mới thành lập thì thuế thu nhập cá nhân làm như thý nào?

Cả nhà ơi, em mới vào làm cho doanh nghiệp mới được thành lập. Em mới làm nên không biết.
    Doanh nghiệp em thành lập 03/06/2013. Nhưng hiện tại em không biết phải đăng ký hay báo cáo như thý nào với cái gọi là '' thuế thu nhập cá nhân''
    Cả nhà giúp em với em chả biết làm gì?

Thank cả nhà anuc::dancing:anuc:

Ðề: Nhà mình ơi, em hỏi chút: doanh nghiệp mới thành lập thì thuế thu nhập cá nhân làm như thý nào?

Trích dẫn Gửi bởi lehuong88
    Cả nhà ơi, em mới vào làm cho doanh nghiệp mới được thành lập. Em mới làm nên không biết.
    Doanh nghiệp em thành lập 03/06/2013. Nhưng hiện tại em không biết phải đăng ký hay báo cáo như thý nào với cái gọi là '' thuế thu nhập cá nhân''
    Cả nhà giúp em với em chả biết làm gì?

Thank cả nhà anuc::dancing:anuc:
    Chuẩn gòi.
    Em ơi cuốn gạo sách theo Chudinhxinh đi gòi người ta chỉ cho . hay bái sư cũng được...hehe:matdeu:

Ðề: Nhà mình ơi, em hỏi chút: doanh nghiệp mới thành lập thì thuế thu nhập cá nhân làm như thý nào?

Bạn đăng ký chữ ký số để nộp tờ khai thuế qua mạng nhé. Đơn vị minh chiết khấu cho bạn 15% bằng tiền mặt . LH Việt 0983 586 381

Trích dẫn Gửi bởi buibinh009
    Chuẩn gòi.
    Em ơi cuốn gạo sách theo Chudinhxinh đi gòi người ta chỉ cho . hay bái sư cũng được...hehe:matdeu:
    Chắc e cũng cuốn gạo sách qua nhà chudĩnhinh bái sư quá

Đánh dấu để tham khảo hjhj hehe