Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Mã ngành đăng ký kinh doanh về sữa chữa ôtô đầu kéo - rờ moọc

CTy em chuẩn bị đăng ký bổ sung nganh nghề kinh doanh về sữa chữa ôtô đầu kéo và rờ moọc mà không biết mã là ngành gì , bác nào biết có thể giúp em được không ah. Em đọc QD 337 mà chẳng biết áp nó vào mã ngành nào hết

em chân thành cảm ơn

Ðề: Mã ngành đăng ký kinh doanh về sữa chữa ôtô đầu kéo - rờ moọc

cả nhà ơi giúp e với,e cung nhu ban cho e dinh đăng ký kinh doanh (cty TNHH một thành viên) ngành BÁN KEO DÁN KÍNH mà e không biết mã ngành là gì e cũng đã đọc QĐ 337 VẪN KHÔNG BIẾT phải gắn nó vào mã ngành nào hết a chị nào biết gjúp hộ dùm em. THANK

bạn lên sở kế hoạch đầu tư hỏi mấy cán bộ ở đó nhé. mình toàn hỏi ở đó thui. nhanh mà dễ

e cám ơn cả nhà rất nhiều.!!!!!!!!!
    cả nhà cho e hỏi thêm là hiện nay tất cả sổ sách kế toán như (nk chung, nk sổ cái...) đều làm trên máy vi tính hết dúng k? vậy những mẫu dó do mình tự thiết kế hay theo mmẫu của bộ ban hành? a chị nào biết giúp hộ e e là kế toan mới ra trường nên có nhiều điều chua biết a chị nào có cho e xin 1file mail của e là: kieudiem.trang.1989@gmail.com .cám ơn a chị rất nhiều.

Mẫu này do Bộ tài chính quy định. Nhưng được gõ vào máy tính mà thôi. Nếu không quy định, mỗi người nghĩ ra một mẫu khác nhau ah?

Trích dẫn Gửi bởi cobechuot
    e cám ơn cả nhà rất nhiều.!!!!!!!!!
    cả nhà cho e hỏi thêm là hiện nay tất cả sổ sách kế toán như (nk chung, nk sổ cái...) đều làm trên máy vi tính hết dúng k? vậy những mẫu dó do mình tự thiết kế hay theo mmẫu của bộ ban hành? a chị nào biết giúp hộ e e là kế toan mới ra trường nên có nhiều điều chua biết a chị nào có cho e xin 1file mail của e là: kieudiem.trang.1989@gmail.com .cám ơn a chị rất nhiều.
    Mình gửi rùi đấy, bạn xem thử xem dùng được không nhớ.