Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Moi nguoi oi hay cho minh loi khuyen

Hien pay gio mih dang wuen mot ngui,minh pit a ay cung co tinh cam vs minh,nhung hom truc a ay nt cho minh la lam ngui iu a ay nha,mac du minh cung thich a ay nhung mih ngai ko dam tra loi,mih noi la cho mih suy nghi them, mih và ây cung di choi vs nhau 1 vai lan,minh cam thay thich khi di vs a ay,nhung pay goi minh mun noi vs anh ay la minh dong y lam ngui iu of a ay,nhung mih ko hieu 1 dieu la gan day a ay thuong xuyen tat may.mih cung ko hieu la ntn nua.mih dang rat pun va chan,vay pay gio mih pai lam sao ha moi ngui.nen noi hay ko nen noi day moi ngui.moi ngui cho minh loi khuyen nha.

Ðề: Moi nguoi oi hay cho minh loi khuyen

Không dấu đọc lòi mắt,hic. Có thể gần đây a ấy bận hay có chuyện gì,bạn tìm hiểu thử xem,còn từ từ hãy nói

Trích dẫn Gửi bởi congviendep
    Hien pay gio mih dang wuen mot ngui,minh pit a ay cung co tinh cam vs minh,nhung hom truc a ay nt cho minh la lam ngui iu a ay nha,mac du minh cung thich a ay nhung mih ngai ko dam tra loi,mih noi la cho mih suy nghi them, mih và ây cung di choi vs nhau 1 vai lan,minh cam thay thich khi di vs a ay,nhung pay goi minh mun noi vs anh ay la minh dong y lam ngui iu of a ay,nhung mih ko hieu 1 dieu la gan day a ay thuong xuyen tat may.mih cung ko hieu la ntn nua.mih dang rat pun va chan,vay pay gio mih pai lam sao ha moi ngui.nen noi hay ko nen noi day moi ngui.moi ngui cho minh loi khuyen nha.
    1 vài lần thui a bạn, bạn nên tìm hiểu thêm về bạn bè xung quanh của ng đó để trắc chắn hơn nhé. nếu họ iu thật thì hok hok vội vàng nghe câu trả lời của bạn đâu

Hj, bài bạn nì viết không dấu, thể nào cũng bị xóa. Ui, con trai mà đã có tình cảm vs mềnh thật thì họ không từ bỏ dễ dàng như vậy đâu, cái gì cũng phải có thời gian tìm hiểu chứ, bạn nói như vậy là đã bật đèn xanh rùi, nếu có tc với bạn a í sẽ liên lạc lại với bạn thui, đừng nên vội vàng quá, sau chỉ mình khổ thui, hj

Mình và anh ấy trước kia thường hay chơi chung vs nhau lắm nhưng hồi đó chỉ la pan thôi ah,nên minh cũng có chút ít hiểu anh ấy,nhưng gần đây mình thấy a ấy khó hiểu quá.nhưng a ấy sắp đi làm xa rồi .vs lại nhà a ấy ở huyện con mình ở TP nên mình sợ ko có cơ hội nói vs a ấy.tuy la khoản cách ko xa la bao.

Cứ để thời gian xem như thế nào, như yoyok88 nói đó, nếu a ta yêu bạn thi rồi a ta sẽ tìm tới bạn. Trong tình yêu đừng có dễ dang quá sau này sẽ đau khổ nhiu đấy.. Hãy tìm hiểu kỹ đừng vội vàng bạn nhé

Mà mình biết ông này ghen ghê lắm, hôm trước đi chơi mình vô tình cho ổng đoc máy cái tin nhắn số lạ,rồi về ổng im lun tắt máy lun.hiiii.là sao.hiểu chết liền.

Để có được tình yêu thì hai người cần tìm hiểu kỹ về tính cách của nhau để hiểu nhau hơn, có thể chia sẻ cùng nhau mọi chuyện trong cuộc sống. Khi hai người hiểu nhau thì sẽ thấy gắn bó nhau hơn và khi đó "tình yêu" đến cũng sẽ không vội vàng. Theo mình thì không nên nhận lời yêu ai đó qua tin nhắn bạn à. Nếu họ yêu mình thật lòng họ sẽ hẹn gặp và nói trực tiếp, nhiều khi tình yêu không phải cứ nói "em yêu anh", "anh yêu em" mới là tình yêu bạn ạ. Hãy tìm hiểu kỹ hơn và để thời gian trả lới bạn nhé. Đây là những góp ý của cá nhân mình. Chúc bạn sớm tìm được tình yêu thực sự của mình.

Mà mình biết ông này ghen ghê lắm, hôm trước đi chơi mình vô tình cho ổng đoc máy cái tin nhắn số lạ,rồi về ổng im lun tắt máy lun.hiiii.là sao.hiểu chết liền.
    vậy thì bạn càng nên từ từ. Kẻo hok sẽ khổ vì có 1 tình yêu mà ng yêu lại thích yêu kiểu sở hữu lại càng khổ đấy

Minh biết ông nay có một biệt tài nữa là, yêu rồi mà giân nhau chia tay là ổng ko bao giờ quay lại?
    Ổng chia tay vs con bồ of ổng lần trước rồi con đó cứ nhăn tin gọi điện để quay lại mà ổng cũng ko quay lại đó mọi ngui?
    Ổng nói vs mình là đối vs ổng chia tay rồi là ko còn gì để quay lại nữa?hihi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối