Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Ðề: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạnh!!

Trích dẫn Gửi bởi nutamxuan8x
    Các bạn nghĩ thế nào? Là con gái thời hiện đại liệu có nên gác lại chuyện gia đình để phấn đấu cho sự nghiệp?
    Đề tài của bạn đã là câu trả lời cho chính bạn rùi còn gì. Mùa đông rùi nên đêm càng lạnh nhỉ??? hì/

Ðề: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạnh!!

Trích dẫn Gửi bởi nutamxuan8x
    Các bạn nghĩ thế nào? Là con gái thời hiện đại liệu có nên gác lại chuyện gia đình để phấn đấu cho sự nghiệp?
    Vấn đề này mình cũng đang đau đầu đây:thodai:

Re: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạnh!!

Ko có ai quan tâm tới mình àh?

Ðề: Re: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạ

hic!
    Biết thế nhưng giờ ngoài công việc mình không thể tìm được niềm vui ở đâu hết.anuc:

Re: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạnh!!

Phấn đấu cả 2.

ko có gì ko làm dc cả, chỉ có điều muốn hay ko thôi. người ta hay đổ lỗi rằng muốn thành công trong sự nghiệp thì phải gác chuyện tc sang một bên, nhưng ít ai hiểu dc rằng bạn vẫn có thể thành công hơn nữa nếu biết dung hòa cả 2. ngồi 1 chỗ thì thấy nó phúc tạp, mở lòng ra thì bạn sẽ thấy thật đơn giản.

Ðề: Re: Thành công trong sự nghiệp là một điều tuyệt vời - Nhưng bạn không thể nép vào nó khi đêm lạ

Trích dẫn Gửi bởi Nông dân vip
    Phấn đấu cả 2.

ko có gì ko làm dc cả, chỉ có điều muốn hay ko thôi. người ta hay đổ lỗi rằng muốn thành công trong sự nghiệp thì phải gác chuyện tc sang một bên, nhưng ít ai hiểu dc rằng bạn vẫn có thể thành công hơn nữa nếu biết dung hòa cả 2. ngồi 1 chỗ thì thấy nó phúc tạp, mở lòng ra thì bạn sẽ thấy thật đơn giản.
    mở lòng thế nào đây hi? bạn chỉ cho mọi người với!
    Mình tin không chỉ mình mà nhiều tv ở đây cũng đang gặp phải vđ này.
    Khi ngã đau, người ta rất khó có dũng khí đi vào con đường có khả năng làm họ ngã như lần trước.

mình nghĩ là con trai hay con gái thì đều nên đạt sự nghiệp lên hàng đầu.bởi gia đình là cái nôi của hạnh phúc nhưng để cái nôi đó bền vũng và ấm ấp thì sự nghiệp vững bền chính là một yếu tố quan trọng góp phần xây dựng cái nôi đó!:gatdau:

Theo mình phải cố gắng dung hòa thì mới được. Không thể bên trọng bên khinh được bạn ah. Cái gì có chữ "quá" vào cũng không ổn. Chúc bạn thành công trong mọi lĩnh vực!