Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Làm sao để lấy lại được lòng tin

Cuộc đời của mình đơn giản thôi vì mới 20 mà.Học cấp 3 mình bắt đầu biết đến cái cảm giác yêu đầu tiên, cái cảm giác đó thật ngọt ngào nhưng rồi hết cấp 3 mình gặp 1 số chuyện như NY đi học xa,do nhiều chuyện xảy ra cả 2 quyết định chia tay,mình nghĩ thế có khi là tốt nhất vì mình cũng cảm thấy mệt mỏi vì trong khi mình tin cô ấy như vậy mà cô ta lại không hề tin tưởng mình,rồi lại chuyện gia đình cô ấy làm mọi cách chia rẽ cả 2 như là nói xấu mình,nói xấu gia đình mình, mình đã cố nhưng đến cuối cô ấy không tin tưởng mình mặc dù nói rất yêu mình.Chia tay rồi vào 1 đêm cô ấy gọi điện cho mình bảo rằng:"cô ấy đang sắp ngủ với 1 người khác" mình cảm thấy đau...rất đau...mình cảm thấy nhức nhối ở trong tim.Rồi đến chuyện 2 thằng bạn mình đều bị NY đá =.+".Khổ nhất là thằng bạn thân mình yêu con bé tính ra trường lấy roài đùng cái nhỏ đó bảo chia tay rồi quay sang yêu thằng bạn thân đó làm thằng bạn mình ngớ người ta. Thế đó bọn con gái đó nó thật đểu :luagian:.Nên giờ mình không tin được đứa con gái nào,khổ thế chứ.Có yêu thì cũng chỉ cần 1 tí điều gì đó làm mình cảm thấy ko tin tưởng đc là mình chán muốn thôi ko yêu nữa.2 năm roài ko có ai :e3:,ai có cách nào giúp với:e3:

View more random threads:

Trích dẫn Gửi bởi happyb0y
    Cuộc đời của mình đơn giản thôi vì mới 20 mà.Học cấp 3 mình bắt đầu biết đến cái cảm giác yêu đầu tiên, cái cảm giác đó thật ngọt ngào nhưng rồi hết cấp 3 mình gặp 1 số chuyện như NY đi học xa,do nhiều chuyện xảy ra cả 2 quyết định chia tay,mình nghĩ thế có khi là tốt nhất vì mình cũng cảm thấy mệt mỏi vì trong khi mình tin cô ấy như vậy mà cô ta lại không hề tin tưởng mình,rồi lại chuyện gia đình cô ấy làm mọi cách chia rẽ cả 2 như là nói xấu mình,nói xấu gia đình mình, mình đã cố nhưng đến cuối cô ấy không tin tưởng mình mặc dù nói rất yêu mình.Chia tay rồi vào 1 đêm cô ấy gọi điện cho mình bảo rằng:"cô ấy đang sắp ngủ với 1 người khác" mình cảm thấy đau...rất đau...mình cảm thấy nhức nhối ở trong tim.Rồi đến chuyện 2 thằng bạn mình đều bị NY đá =.+".Khổ nhất là thằng bạn thân mình yêu con bé tính ra trường lấy roài đùng cái nhỏ đó bảo chia tay rồi quay sang yêu thằng bạn thân đó làm thằng bạn mình ngớ người ta. Thế đó bọn con gái đó nó thật đểu :luagian:.Nên giờ mình không tin được đứa con gái nào,khổ thế chứ.Có yêu thì cũng chỉ cần 1 tí điều gì đó làm mình cảm thấy ko tin tưởng đc là mình chán muốn thôi ko yêu nữa.2 năm roài ko có ai :e3:,ai có cách nào giúp với
    K tin tưởng chỉ trong chuyện yêu đương còn hơn là việc càng ngày càng k thể tin tưởng bất kỳ ai, ( tất nhiên k kể ng thân ruột thịt nhé :xinloinhe

Ðề: Làm sao để lấy lại được lòng tin

Trời! Happyboy ko được vơ đũa cả nắm như thế chứ! Đâu phải con gái ai cũng như thế đâu? Do happy chưa thực sự quên chuyện của quá khứ và cứ giữ mãi điều xấu về con gái nên tự bắt bản thân mình ko cho phép tin tưởng vào tình yêu mà happy đã lựa chọn nên happy ko còn thấy thoải mái và hạnh phúc thực sự khi iu 1 ai đó khác. Happy hãy cho bản thân mình 1 cơ hội đừng để quá khứ lấy mất hiện tại và tương lai của happy trong t/y nhé! Chúc happyboy luôn happy, believe in yourlove!:mua:

khổ cái là khó quá,giờ lừa đảo như ranh ý :danghi:,với lại mình cũng run nữa sợ lại như thế.Sau chuyện đó thay đổi 1 ít roài :xinloinhe: nói chuyện bt với bạn thì còn đc chứ định tán thì hok bít nói gì luôn ý chả như hồi trước lắm mồm lắm miệng :keomat:

đúng rồi bây giờ là phải đề phòng trong moi trường hợp he he

He he. Các bạn nghĩ lừa đảo thì chẳng vậy! Đề phòng quá cũng khổ đấy!

Nhưng không đề phòng,đợi lúc biết ngã ngửa ra còn khổ hơn T.T

Trích dẫn Gửi bởi happyb0y
    Nhưng không đề phòng,đợi lúc biết ngã ngửa ra còn khổ hơn T.T
    Hi. Vậy ah? Thế thì happy sẽ ko bao giờ bị ngã ngửa đâu nếu cứ mãi đề phòng. He he

CHưa đến lúc thôi mà.... đến khi chẳng ai bảo cũng tin ấy chứ )

ta cứ đi làm về đến nhà là đóng cửa không tiếp đề phòng bị lừa
    nhất là lừa tình phải không anh em
    ở nhà đánh điện tử cho ấm áp :cheer:

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối