Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 52

Ðề: Cảm nghĩ của bạn về "Cô gái xấu xí"

Ấn tượng " Phim toàn người XA^U

Tớ thích nhất nhân vật Mai Lan và Phương Trinh.:gatdau: :gatdau:

Anh Dê cụ nói sai rồi em thấy trong phim cũng có nhiều người đẹp mà . hiiii , chỉ có điều nội dung phim ko hay lắm cứ lặp đi lặp lại một vấn đề hoài làm cho người xem thấy chán, chiếu phim thì ít mà quảng cáo thì nhiều, diễn viên đóng không được tự nhiên lắm

Mình thầy Diễn viên Ngọc Hiệp Diễn vai Huyền Diệu được lắm. Có ai tin là ngoài đời Ngọc Hiệp ngoài 40t rùi đó. À mà mọi người có ai biết tên diễn viên đóng vai Michal Tiến ko vậy nói mình nghe với.

Trích dẫn Gửi bởi Redmoon
    Mình thầy Diễn viên Ngọc Hiệp Diễn vai Huyền Diệu được lắm. Có ai tin là ngoài đời Ngọc Hiệp ngoài 40t rùi đó. À mà mọi người có ai biết tên diễn viên đóng vai Michal Tiến ko vậy nói mình nghe với.
    Nếu không lầm là Lý Anh Tuấn.

Mình không thích các bà tám trong phim. Toàn những người trời ơi đất hỡi, chẳng chịu làm việc, suốt ngày ngồn bàn tán, xoi mói chuyện của người khác. Hơn thế nữa chẳng coi ai ra gì! Với lại tên Mạnh, đẹp zai thiệt, nhưng đóng phim không đạt lắm, Sếp gì mà toàn nói chuyện yêu đương và đi lừa tình người khác, còn trong công việc thì không hề có 1 ý tưởng nào cho việc phát triển công ty! Phải gọi là sếp lừa tình chứ chẳng đáng mặt làm sếp tí nào!

Min` thích Biệt danh "Lâm Carô" của ca sỹ MinhThuận.
    Cách hài duyên dáng của Thành Phê.
    Cái mê Zai của ntk Hùng Long
    Ghét sự nhãm của nhóm G7. Trong giờ làm mà thấy tụ 5 tụ 7 ngồi trên bàn 8.
    Nhìn GĐ An Đông chưa được phong độ để làm người xem có thể mê mẫn, điên đảo.
    ...
    Còn nữa như chưa nhớ ra hết. Pakon pàn típ nhé!

ấn tương về phim "toàn bà tám":danhtrong:

Còn đạt nhất vẫn là An Đông, Mai Lan, Phương trinh, Huyền Diệu. ở mà cũng là nhân vật chính roài còn gì. Thích nhất nhân vật Mai Lan, người rất tốt, luôn giúp đỡ mọi người, yêu chân thành chỉ tội hơi ghen tí. Nhưng ghen như thế là chính đáng và đúng! Làm sao mà không thể ghen và ghét người cướp người yêu mình và công ty. Sợ mất người yêu và mất công ty là điều hiển nhiên! Có thể nói, tại thời điểm Mai Lan ghét Huyện Diệu thì An Đông chưa yêu HD nhưng chứng tỏ Mai Lai có cái nhìn rất tốt, đã cảm nhận được điều gì đó ở HD sẽ làm cho mình bị tổn thương!
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Còn anh Phê cũng rất hay, hài hước và Dí dỏm. Cả phim chỉ có anh Phê và Hùng Long là gây cười và hài hước nên bộ phim mới có tí thay đổi không thì cực nhàm chán. Phương Trinh, diễn xuất được bởi ngoài đời thế nào nên khi lên phim diễn thế ấy! chẳng có gì thay đổi. Một diễn viên thực sự thành công là người diễn đó phải diễn làm sao nhập vào nhân vật, nhân vật đó phải khác tính cách thực của chính diễn viên. ấy mới là diễn viên!

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối