Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Cám ơn DKT đã cho em gặp anh

Mình thực sự muốn gửi lời cám ơn tới DKT vì nhờ diễn đàn mình đã quen một người.Trong lúc tưởng chừng đang tuyệt vọng nhất thì người đó đã luôn động viên mình cố gắng.Cũng thật tình cờ mình nhờ anh ấy up hộ ảnh mà quen nhau.Bây giờ mình và người đó đang có mối quan hệ rất tốt,DKT không chỉ là diễn đàn chia sẻ mọi kinh nghiệm về kế toán mà còn là ông mai bà mối thật tuyệt vời.Hi vọng mình và người đó sẽ có một kết quả tốt đẹp:dancing:

Ðề: Cám ơn DKT đã cho em gặp anh

Mình cũng nhờ DKT mà quen được anh, anh là người đem lại cho mình niềm vui và sự đam mê, cứ mỗi lần mệt mỏi mình muốn buông xuôi là anh lại động viên, nâng đỡ mình lên. Cứ như thế anh và mình giờ là những người bạn thân thiết nhất. DKT đúng là cầu nối tuyệt vời cho mọi người

Vậy thì không để cho Diễn đàn xe duyên rùi mới cảm ơn. V muốn nói lời cảm ơn trước ! Hy vọng là lời cảm ơn này sẽ cảm ơn đúng ! Xe duyên cho tui nha!!

Tuyệt vời nhỉ..................:mua:

Ước gì mìn cũng đc như thế :momong: :momong: :171:

DKT cũng cho em gặp anh, bít anh và nhiều hơn thế nữa phài ko anh? keke

Cảm ơn DKT. Nhờ DKT mà mình quen rất nhiều người, mặc dù mình là người ngoại quốc. Hy vọng một ngày nào đó mình được diện kiến mọi người :dancing:

Trích dẫn Gửi bởi ราชอาณาจักรไ
    Cảm ơn DKT. Nhờ DKT mà mình quen rất nhiều người, mặc dù mình là người ngoại quốc. Hy vọng một ngày nào đó mình được diện kiến mọi người :dancing:
    Mình cũng thấy bạn mấy hôm nay tưởng một ai đó nghịc hoá ra một người nước ngoài thật . Bạn àh rất đơn giản để gặp và giao lưu với mọi người chỉ cần bạn ở đâu bạn có thể tham gia các cuộc họp offline tại các vùng miền . Thân mong bạn đóng góp nhiều hơn trong thời gian tới. Bạn vào đây tham khảo nhé :" http://**************/forum/forumdisplay.php?f=149 "

Trích dẫn Gửi bởi linhle
    Mình cũng thấy bạn mấy hôm nay tưởng một ai đó nghịc hoá ra một người nước ngoài thật . Bạn àh rất đơn giản để gặp và giao lưu với mọi người chỉ cần bạn ở đâu bạn có thể tham gia các cuộc họp offline tại các vùng miền . Thân mong bạn đóng góp nhiều hơn trong thời gian tới. Bạn vào đây tham khảo nhé :" http://**************/forum/forumdisplay.php?f=149 "
    Cảm ơn bạn. Nếu có cơ hội mình sẽ tham gia.:loaloa:

he.cảm ơn dkt nhìu nhìu.mình quen thêm nhìu người,bít thêm nhìu kiến thức.và được kết bạn với anh trâu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối