Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Mình muốn được chia sẻ

em chào cả nhà.
    em thấy buồn quá,công việc thì ko tốt ,tình cảm thì bị lừa dối,đã qua 2 mối tình mà em toàn bị người ta lừa dối ,em thấy buồn quá ,chẳng biết thế nào cho mình vui lên nữa ko biết đến bao giờ mình mới ko phải buồn như này nữa cả nhà ak.em ko bết chia sẻ cùng ai cả.:sohappy:

Ðề: Mình muốn được chia sẻ

Người buồn cảnh có vui đâu bao giờ .:k6175436:
    Tham gia thêm hoạt động đi bạn, sẽ cảm thấy lòng thoải mái hơn .:momong:

Trích dẫn Gửi bởi trangsury
    em chào cả nhà.
    em thấy buồn quá,công việc thì ko tốt ,tình cảm thì bị lừa dối,đã qua 2 mối tình mà em toàn bị người ta lừa dối ,em thấy buồn quá ,chẳng biết thế nào cho mình vui lên nữa ko biết đến bao giờ mình mới ko phải buồn như này nữa cả nhà ak.em ko bết chia sẻ cùng ai cả.:sohappy:
    Cố lên bạn ơi! Rồi mọi chuyện cũng sẽ qua thôi mà!
    Hãy cố gắng sống tốt, hoàn thiện bản thân mình hơn, đó là cách đứng lên tốt nhất và là cách “trả thù” hay nhất!
    đừng than thân trách phận, hay làm điều gì dại dột, thay vào đó hãy làm những việc có ích cho bản thân, yêu bản thân mình hơn (thay cả phần của “họ”), dần dần bạn sẽ trở nên đáng yêu hơn trong mắt mọi người xung quanh đó!

em chào cả nhà.
    đúng oy đó chị lên thấy thường cuyên ngồi chém gió với mọi người vui mà . đôi khi cần có nhưng nỗi buồn để ta biết chân trọng những gì đang có mà. em chúc chị sớm vui và thành công trong cuộc sống ^^

Ko có j faj làm bọn con gái mình pùn cả, bạn cứ zui lên, nếu bạn có 1 nhóm bạn thì hay tham gia đi chơi với họ hoặc bạn lên diễn đàn Dân kế toán mình nè chia sẽ những điều bạn thấy pùn cũng như zui. Rồi mọi chiện cũng sẽ wa thuj ak bạn oi cười lên nè hiiiiii

sau thất bại là nước mắt, sau nước mắt là sự cố gắng, sau cố gắng là hạnh phúc...cố lên bạn nhé! khó khăn sẽ làm bạn trưởng thành hơn nên hãy cảm ơn nó..vì nó đã dạy cho bạn biết cố gắng, biết trân trọng những gì bạn có...hãy làm cho mình bận rộn hơn, bạn sẽ không có thời gian để nghĩ nhiều về nó..chia sẻ để nhận được sự yên bình...và sau tất cả hãy mỉm cười và cố gắng hết sức...bạn nhất định sẽ làm được nếu bạn muốn....

goodluck to you!

Cuộc sống vốn có rất nhiều khó khăn, không phải lúc nào ta cũng được bước trên hoa hồng phẳng lặng chính vì vậy khi trải qua khó khăn ta sẽ thấy cuộc sống thật ý nghĩa và hạnh phúc. Bạn đừng nghĩ nhiều về những chuyện buồn đã qua mà hãy đứng lên, bước đi để lấy lại chính mình và khẳng định mình sẽ sống vui, sống tốt dù bị ngã, nhiều khi bị vấp ngã sẽ rất đau nhưng cũng nhờ nó mà ta biết đứng lên và không bao giờ mắc sai lầm đó nữa. Điều mình muốn nói với bạn nhất đó là hãy yêu chính bản thân mình và đó chính là động lực giúp bạn vượt qua được tất cả. Cố gắng lên bạn nhé, niềm vui sẽ lại đến với bạn!

vâng .em cám ơn cả nhà .có mọi người mình cũng thấy vui lên nhiều .mình cám ơn cả nhà nhiều lắm

vâng .em cám ơn cả nhà .có mọi người mình cũng thấy vui lên nhiều .mình cám ơn cả nhà nhiều lắm
    hiiiiiiii, bạn vui là tốt rùi, hãy cố gắng lên nha, không có gì là không thể cả, rùi bạn sẽ có tình yêu như bạn mong muốn, chúc bạn vui vẻ và thành công

em có chi phí đi đường nhưng không biết ghi sao hết vào giấy đi đường ,hãy chỉ dùm em với

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối