Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Nỗi Buồn Không Tên....!

Rồi một ngày tôi chợt nhận ra..... giưa U và tôi đã có một khoảng cách..... một khoảng cách mà tôi cũng không định nghĩa được nó bắt đầu từ đâu...... có lẽ vì I đã iu ấy wa' nhìu...... mà cũng có thể là do người ấy chưa thực sự cần đến I..... tại sao.. khi iu một người thực lòng thì người ta ko đáp lại tình cảm của mình mà lại đưa tình cảm của mình ra để thử thách và cũng có thể là đuợc xem như trò đùa...... nhiều lúc mún ko iu ko pải làm gì cả đẻ khỏi phải buồn đau...... khỏi phải đau khổ..... muốn thoát khỏi tình cảnh pải chạy theo một người để rồi một ngày mai kia người ấy nói tiếng....bye...bye..... có lẽ pải là người trong cuộc mới hiểu được những tâm sự này......... để bây giờ phải chờ đợi và đi tìm cho mình một người.... đôi lúc mình nghĩ rằng trong tim người đó có lẻ đã không có I..... ..........................[ wait ] ...................... có thể là vậy...... thục sự ngay lúc này đây mình muốn nói với U một điều rằng..... có thể giữa 2 chúng ta chỉ là tình bạn........ một tình bạn không hơn không kém...... I sợ..... sợ rằng khi nói ra thì ngay đến tình bạn chứ đừng nói là tình iu cũng bị từ chối...... riêng tôi thì đã xem tình bạn này là tình yêu....... nó đã vượt qua giới hạn của tình bạn..... tôi bây giờ chỉ còn lại một trái tim........ nhưng trái tim này một khi đã thuộc về ai thì sẽ mãi là của người ấy...... và tôi...... riêng chỉ một mình tôi khuyên các bạn một điều rằng...... khi đã bit rõ người mình iu thì phải bít nắm lấy cơ hôi...... cơ hội đó chỉ đến một lần...... nếu bạn không biết nắm lấy thì sau này...... có hối tiêc cũng đã quá muộn..... ...................[ the end ].........................

Ðề: Nỗi Buồn Không Tên....!

T thấy trường hợp of k thật jong t huzzzzzzz
    chuyện tc thật là.........
    chẳng thể nói trước đc điều j'
    khi họ iu mih nhiu thi mih chưa co tc nhiu
    nhưng khi mih iu họ họ lại dời ra lạnh lùng vô cảm vs minh
    OMG chán.................. đâm đầu vào gối chết thui huzzzz
    thui tốt nhất ko ngi ko iu xóa sổ khỏi trái tim cố wen tất ka
    sống ko iu sẽ tốt hơn
    try again