Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

CÂU LẠC BỘ NHỮNG NGƯỜI THẤT TÌNH

Không phải cuộc tình nào cũng kết thúc có hậu, không phải tình yêu nào cũng tồn tại mãi mãi! đôi khi chúng ta bị "Đá" mà :confuse1: bản thân mình không rỏ lý do đúng không [you] :hypo:. Và đôi khí vấp ngã đó làm cho bản thân mình không còn muốn yêu thương ai nữa. .........

Ðề: CÂU LẠC BỘ NHỮNG NGƯỜI THẤT TÌNH

trời ơi thất tình rồi rồi yêu người mới lo gì, thời này mà còn sợ thất tình nữa sao??????thất tình là có 7 mối tình lận đó, đúng hông bà con:cheers1::iagree:

Trích dẫn Gửi bởi mariathao
    trời ơi thất tình rồi rồi yêu người mới lo gì, thời này mà còn sợ thất tình nữa sao??????thất tình là có 7 mối tình lận đó, đúng hông bà con:cheers1::iagree:
    ô :thumbdown: cũng có lý nhưng cũng khó lắm mới yêu ngay được vì .......

:hmm: Mình không phải là hội viên của câu lạc bộ này. Nhưng cho phép được vô đọc được không :cuoiranuocmat[COLOR]

Trích dẫn Gửi bởi Trâu_KT
    :hmm: Mình không phải là hội viên của câu lạc bộ này. Nhưng cho phép được vô đọc được không :cuoiranuocmat[COLOR]

được chứ ạ nói chung hội này không ai muốn là hội viên lâu dài cả vì đâu ai muốn mình thất tình mãi mãi đâu?

hic....có tình để thất củng còn đở,còn t củng chưa có mối nào để thất nửa nè,àh sẳn tiện t đang khai trương ngề mới,pà kon cô pác nào đang thất tình,mún wên đi tình củ,liên lạc với t ngen,t sẻ júp mọi người tìm tình mới để wên đi tình củ,nhân dịp đang khai trương t có khuyến mãi............làm mai 1 còn được tặng 1 nửa nhanh chân lên pà kon:loaloa::loaloa:

Trích dẫn Gửi bởi thythy20
    hic....có tình để thất củng còn đở,còn t củng chưa có mối nào để thất nửa nè,àh sẳn tiện t đang khai trương ngề mới,pà kon cô pác nào đang thất tình,mún wên đi tình củ,liên lạc với t ngen,t sẻ júp mọi người tìm tình mới để wên đi tình củ,nhân dịp đang khai trương t có khuyến mãi............làm mai 1 còn được tặng 1 nửa nhanh chân lên pà kon:loaloa::loaloa:
    ha ha :hysterical: chị TT mua may bán đắc nhé!

Trích dẫn Gửi bởi thythy20
    Em gái ui, tặng 1 là tặng cái jì thế :confuse1:...nói rõ thì mới dám nhờ làm mai chứ :smilielol5:.....Ko có mối tình nào cũng bắt chước chị pochen vô đây chi thế..ngocban oánh 2 chị em mình jìơ :smilielol5:

Trích:
    Nguyên văn bởi thythy20
    hic....có tình để thất củng còn đở,còn t củng chưa có mối nào để thất nửa nè,àh sẳn tiện t đang khai trương ngề mới,pà kon cô pác nào đang thất tình,mún wên đi tình củ,liên lạc với t ngen,t sẻ júp mọi người tìm tình mới để wên đi tình củ,nhân dịp đang khai trương t có khuyến mãi............làm mai 1 còn được tặng 1 nửa nhanh chân lên pà kon

Em gái ui, tặng 1 là tặng cái jì thế ...nói rõ thì mới dám nhờ làm mai chứ .....Ko có mối tình nào cũng bắt chước chị pochen vô đây chi thế..ngocban oánh 2 chị em mình jìơ

Không sao đâu,anh em minh thực thi chế độ bắn không lên là đền đạn lo rì

Trích dẫn Gửi bởi toctien
    Em gái ui, tặng 1 là tặng cái jì thế :confuse1:...nói rõ thì mới dám nhờ làm mai chứ :smilielol5:.....Ko có mối tình nào cũng bắt chước chị pochen vô đây chi thế..ngocban oánh 2 chị em mình jìơ :smilielol5:
    ko bao gời oánh đâu hội thất tình càng ít hội viên càng tốt như thế chứng tỏ mọi người đang ................:thumbup: mà