Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Chủ đề: CÔ ĐƠN....*_^

CÔ ĐƠN....*_^

Chiều lang thang dạo phố,đường phố đông thế mà sao ta vẫn cảm thấy cô đơn quá,bất chợt ta thèm..............

Ta thèm lắm 1 bàn tay...

Thèm 1 hơi ấm......

Thèm nghe 1 lời yêu thương.................

Thèm được 1 ai đó wan tâm................

Ta thèm rất nhiều cái nữa...nhiều rất nhiều.........

Ta lại quay về với cuộc sống đầy vô vị....lại tiếp tục công việc mà ta vẫn làm bấy lâu nay...vì ta biết...ta sẽ chẳng có được cái mà ta muốn...lại tiếp tục sống cô đơn thôi

Đã có những đêm mất ngủ...nằm vẫn vơ suy nghĩ...ta được gì...ta mất gì...mất đi lòng tin yêu của gia đình...giờ đây còn lại bên ta...nỗi cô đơn trống trải wá

Ta lang thang từng con phố ngày xưa ta đã từng đi wa...mí năm rồi...mí năm ta vẫn mãi tìm 1 câu trả lời...Tại sao tình yêu chúng tôi tan vỡ...lỗi đó là do anh hay do tôi

Ta vẫn âm thầm đi tìm hạnh phúc cho riêng ta,ta chờ đợi trong vô vọng,ta chẳng mong tìm được người yêu hòan hảo,ta chỉ mong tìm được bến bờ bình yên, cùng ta đi hết con đường đời còn lại của mình...Nhưng tìm hòai sao ko thấy 1 nữa của đời ta

Một nữa kia ơi đừng để ta chờ đợi lâu như vậy
    (st)
    :301::301:

Ðề: CÔ ĐƠN....*_^

Quá khứ cho nó trôi đi vào dĩ vẵng. Bạn hãy mở rộng trái tim của mình và dành cơ hội cho một anh chàng khác. Mình tin rằng bạn sẽ tìm được một chàng hoàng tử, người đó sẽ đem lại cho bạn những ước muốn giản đơn..... thèm được quan tâm....thèm 1 bàn tay...:lala:

Kiếm tìm chưa chắc là cách tốt nhất để quên đi tình yêu đâu em ah
    Note: có mí tuổi ranh mà cái gì ...gần nữa đời người...ta được gì...ta mất gì...

Nhưng cái gì đã mất đi thì sẽ không bao giờ tìm lại được đúng không cụ. Và điều khó tìm kiếm hơn nữa đó là chuyện tình cảm, CHính vì thế mà chúng ta nên giữ những kỷ niệm của quá khứ vào 1 góc nhỏ của con tim và mở rộng tấm lòng mình để đón tình yêu mới. Em tin rằng tình yêu mới nó cũng có nhiều điều thú vị riêng của nó. Không có gì là không thể, quan trọng là do sự nổ lực của bản thân mình

Trích dẫn Gửi bởi Dê cụ
    Kiếm tìm chưa chắc là cách tốt nhất để quân đi tình yêu đâu em ah
    Note: có mí tuổi ranh mà cái gì ...gần nữa đời người...ta được gì...ta mất gì...
    Níu tìm được tình iu thực sự thì sẽ qên đi thui cụ àh và xem đó như là 1 kỉ niệm đẹp.:dapdau:

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong
    Níu tìm được tình iu thực sự thì sẽ qên đi thui cụ àh và xem đó như là 1 kỉ niệm đẹp.:dapdau:
    Trời, vậy nếu như ngược lại thì em không xem đó là một kỷ niệm đẹp àh? Kỷ niệm là kỷ niệm, tình yêu mới đến là tình yêu mới đến, em phải rạch ròi những chuyện đó mới có tình yêu đích thực. Kỷ niệm là kỷ niệm,dù vui hay buồn cũng nên xem là ...kỷ niệm trong quá khứ chớ đừng cho nó sống song song cùng hiện tại em áh!

"Cô đơn cô đơn nỗi đau, cõi đời lạc lõng như vô tình, qua đi bao đớn đau, êm đềm hạnh phúc trong tầm tay..." (hihi, cái này là Phương Thanh hát)
    :mua:

Trích dẫn Gửi bởi Dê cụ
    Kiếm tìm chưa chắc là cách tốt nhất để quân đi tình yêu đâu em ah
    Haha khoaí mỗi câu này nì...thưởng cho Anh Dê :hongio:

Ta cần đâu đó một bờ vai vững chắc để có thể dựa vào những khi yếu lòng.Một câu nhắc nhở khi đông chợt về hay một câu quan tâm của một ai đó nhưng........Sao mong manh quá.Tình cảm của chúng ta manh manh như sợi chỉ hồng
    Như một cái ly thủy tinh trong sáng nhưng lại dễ vỡ và.....

Giờ đây ta lại cô đơn một mình nhìn lại lại những kỉ niệm ngày xưa , nhặt những mãnh vỡ của trái tim.

Nơi xa ấy có ai còn nhớ...........

Có khi nào trên đường đời tấp nập
    Ta vô tình đi lướt nhẹ qua nhau
    Phút hờ hững không ngờ đang để mất
    Một bóng hình ta đợi đã từ lâu.

Trích dẫn Gửi bởi cobemuadong
    Chiều lang thang dạo phố,đường phố đông thế mà sao ta vẫn cảm thấy cô đơn quá,bất chợt ta thèm..............

Ta thèm lắm 1 bàn tay...

Thèm 1 hơi ấm......

Thèm nghe 1 lời yêu thương.................

Thèm được 1 ai đó wan tâm................

Ta thèm rất nhiều cái nữa...nhiều rất nhiều.........

Ta lại quay về với cuộc sống đầy vô vị....lại tiếp tục công việc mà ta vẫn làm bấy lâu nay...vì ta biết...ta sẽ chẳng có được cái mà ta muốn...lại tiếp tục sống cô đơn thôi

Đã có những đêm mất ngủ...nằm vẫn vơ suy nghĩ...ta được gì...ta mất gì...mất đi lòng tin yêu của gia đình...giờ đây còn lại bên ta...nỗi cô đơn trống trải wá

Ta lang thang từng con phố ngày xưa ta đã từng đi wa...mí năm rồi...mí năm ta vẫn mãi tìm 1 câu trả lời...Tại sao tình yêu chúng tôi tan vỡ...lỗi đó là do anh hay do tôi

Ta vẫn âm thầm đi tìm hạnh phúc cho riêng ta,ta chờ đợi trong vô vọng,ta chẳng mong tìm được người yêu hòan hảo,ta chỉ mong tìm được bến bờ bình yên, cùng ta đi hết con đường đời còn lại của mình...Nhưng tìm hòai sao ko thấy 1 nữa của đời ta

Một nữa kia ơi đừng để ta chờ đợi lâu như vậy
    (st)
    :301::301:
    Vì cuộc đời là phải luôn tìm kiếm,khi ta trãi qua những cảm giác cô đơn thế này thì ta càng qúy trọng hơn nhưng hạnh phúc mà ta hiện có,hãy biết nắm giữ tôn trọng và tràn đầy yêu thương em nhé.
    Hạnh phúc không ở đâu xa
    Chỉ nằm đâu đó quanh ta
    Tình yêu là thật khi con người biết yêu chân thật
    Trãi qua đắng cay mới hiểu giá trị của hạnh phúc

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối