Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chào các thành viên!

Chào các bạn,
    Thực sự thì mình đã gia nhập diễn đàn khá lâu (tính đến nay là 565 ngày) mà cũng chưa có bài viết nào tham gia (như thông báo của Admin). Mình rất xin lỗi các bạn nhưng cũng bởi vì minh chưa có ý kiến khác về một số vấn đề mà diễn đàn trao đổi mà minh được đọc, vậy mong các bạn thông cảm.
    Về vấn đề tất niên 2009, đón 2010 mình sẽ rất hưỡng ứng. Tuy nhiên nếu diễn đàn cho biết thêm về hình thức, nội dung của lễ thì có lẽ các thành viên sẽ chủ động hơn. Còn mình thì cưới vợ vào ngày 31/12/2009 và 1/1/2010 nên có lẽ không tham gia kịp (?). Vậy mình chúc diễn đàn có một party vui!
    Xin cảm ơn!

Ðề: Chào các thành viên!

Trích dẫn Gửi bởi ThongAnalyss
    Chào các bạn,
    Thực sự thì mình đã gia nhập diễn đàn khá lâu (tính đến nay là 565 ngày) mà cũng chưa có bài viết nào tham gia (như thông báo của Admin). Mình rất xin lỗi các bạn nhưng cũng bởi vì minh chưa có ý kiến khác về một số vấn đề mà diễn đàn trao đổi mà minh được đọc, vậy mong các bạn thông cảm.
    Về vấn đề tất niên 2009, đón 2010 mình sẽ rất hưỡng ứng. Tuy nhiên nếu diễn đàn cho biết thêm về hình thức, nội dung của lễ thì có lẽ các thành viên sẽ chủ động hơn. Còn mình thì cưới vợ vào ngày 31/12/2009 và 1/1/2010 nên có lẽ không tham gia kịp (?). Vậy mình chúc diễn đàn có một party vui!
    Xin cảm ơn!
    Chúc mừng vì bạn đã tìm được hạnh phúc cho mình!
    Mình xin phép có 1 ý kiến nhỏ của cá nhân mình nhé! Trên diễn đàn này, mọi thành viên đều có thể trao đổi kinh nghiệm về công việc, chia sẻ kinh nghiệm và quan điểm sống hoặc có thể là một câu đó vui, một mẩu truyện cười dí dỏm....Có rất nhiều lĩnh vực để cùng nhau chia sẻ, tháo gỡ để giảm bớt áp lực của cuộc sống thường ngày. Hy vọng bạn cũng như mình và các thành viên khác trong diễn đàn có thể mạnh dạn, cởi mở tấm lòng hơn với mọi người.

Ðề: Chào các thành viên!

Trích dẫn Gửi bởi ThongAnalyss
    Chào các bạn,
    Xin cảm ơn!
    Năm cũ qua có thêm tình yêu như thế còn gì bằng
    chúc mừng anh chị nha, mong anh có nhiều đóng góp cho diễn đàn trong năm 2010:xinchao: