Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 128
    Tuyển đơn giản thui chứ kỹ lày dễ bị mấy em cave qua mặt lắm bác chủ thớt ui, hix

Ðề: Cần tuyển người yêu gấp !!!

Trời
    bác này chu đáo thật đấy
    có cả hợp đồng luôn
    hehe
    chúc mừng bác có ng yeu mới nhá
    hihi

Trích dẫn Gửi bởi huytu87
    Trời
    bác này chu đáo thật đấy
    có cả hợp đồng luôn
    hehe
    chúc mừng bác có ng yeu mới nhá
    hihi
    Cảm ơn pác đã chúc mừng. Nhưng e đã biết mặt mũi tăm hơi của người yêu mới đâu. Biết đâu lại trẻ em dưới 15 tuổi, không thì phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú thì nguy ^ _ ^ :cuoiranuocmat:

Trích dẫn Gửi bởi adung
    Cảm ơn pác đã chúc mừng. Nhưng e đã biết mặt mũi tăm hơi của người yêu mới đâu. Biết đâu lại trẻ em dưới 15 tuổi, không thì phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú thì nguy ^ _ ^ :cuoiranuocmat:
    Thế thì thik rùi còn nguy gì nữa bạn... có một người lớn, khuyến mãi một trẻ em.....hehe...quá lợi...quá lợi:momong::momong:

Ðề:

hi pác! yêu cầu cao ghê ko biet em có đạt tiêu chuẩn ko nữa nhưng nếu bác cần em sẽ làm bà mối cho bác nhưng phí hơi cao đó .:hi:

:cuoiranuocmat::cuoiranuocmat::cuoiranuocmat:

cahwnrg bao giờ quăng chài kiểu này mà bắt đc cá đâu !

Dạo này em bận k lên được hôm nay lên để trả lời thắc mắc. Em đính chính nhá k fai là trẻ em dưới 15 tuổi hay là phụ nữ mang thai gì gì đấy đâu nhá. K chơi gian lận khi đăng ký dự tuyển đâu ah. Mà đã là hợp đồng tình yêu thì làm gì có phước rước người lớn lẫn trẻ em. Bác linhlinh2005 này k hiểu ý em gì cả.
    Sau khi xem xét hợp đồng em đã chỉnh sửa vài điểm mong chủ nhân hợp đồng xem xét lại. Nhưng em k thấy chỗ nào đính kèm tập tin nên k gửi lên đc. Chờ ngiu HĐ của em lên chỉ đã.

Trích dẫn Gửi bởi mrhack
    :cuoiranuocmat::cuoiranuocmat::cuoiranuocmat:

cahwnrg bao giờ quăng chài kiểu này mà bắt đc cá đâu !
    Hình như bác ấy bắt đk một con cá rùi thì phải
    ko bít có nặng ký ko
    hihi

Trích dẫn Gửi bởi kibo_qt
    Dạo này em bận k lên được hôm nay lên để trả lời thắc mắc. Em đính chính nhá k fai là trẻ em dưới 15 tuổi hay là phụ nữ mang thai gì gì đấy đâu nhá. K chơi gian lận khi đăng ký dự tuyển đâu ah. Mà đã là hợp đồng tình yêu thì làm gì có phước rước người lớn lẫn trẻ em. Bác linhlinh2005 này k hiểu ý em gì cả.
    Sau khi xem xét hợp đồng em đã chỉnh sửa vài điểm mong chủ nhân hợp đồng xem xét lại. Nhưng em k thấy chỗ nào đính kèm tập tin nên k gửi lên đc. Chờ ngiu HĐ của em lên chỉ đã.
    K phải àh. Thế thì em vừa là trẻ em dưới 15 tuổi vừa là phụ nữ có thai và đang cho con bú chứ gì. Hợp đồng quá hoàn chỉnh nên k cần sửa điểm nào. Mà cần sửa điểm nào thì phải nói chứ, chỉ có trẻ 3 dưới 15 tuổi mới k biết đính kèm tập tin thôi

Trích dẫn Gửi bởi adung
    K phải àh. Thế thì em vừa là trẻ em dưới 15 tuổi vừa là phụ nữ có thai và đang cho con bú chứ gì. Hợp đồng quá hoàn chỉnh nên k cần sửa điểm nào. Mà cần sửa điểm nào thì phải nói chứ, chỉ có trẻ 3 dưới 15 tuổi mới k biết đính kèm tập tin thôi
    Đương nhiên chỗ nào sửa sẽ bôi đỏ. Mà chưa gì đã thấy cái cần điều chỉnh, k dc xúc phạm đến ngy nhá ăn nói phải tôn trọng nhau ah. K thấy thì nói k thấy chứ. Có muốn bị thêm kèm khoản nộp tiền phạt k? Mà có chỉ k thì bảo, k muốn xem lại bản HĐ có chữ ký hả.

Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối