Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

CÓ LẼ NÀO TA YÊU NHAU???????

Biết đâu bất ngờ đôi ta chợt rời xa nhau... Ai còn đứng dưới mưa ngân nga câu ru tình Và môi hôn rất ướt, dư âm giấu trong mưa Cơn mưa kéo dài... Sẽ là dối lòng khi anh chẳng ngại âu lo, Lo anh sẽ mất em trong lúc yêu thương nhất, Vì tình yêu mong manh, tay anh quá yếu mềm, Người yêu ơi, em có biết? : Anh yêu em hơn thế, nhiều hơn lời anh vẫn nói. Để bên em anh đánh đổi tất cả bình yên, Đêm buông xuôi vì cô đơn, còn riêng anh cứ ngẩn ngơ, Có khi nào ta xa rời... Em đưa anh theo với, cầm tay anh và đưa lối Đến nơi đâu anh có thể bên em trọn đời, Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai, Quá xa xôi không, em ơi,,,,,,,, Nơi thương yêu không phôi phai, được bên nhau mỗi sớm mai, Biết không em, anh yêu em... : Rồi bỗng nhiên 1 ngày có khi nào ta rời xa, Để rồi những giọt nước mắt lăn trên má hòa vào lời ca, Tất cả những kỉ niệm Làm sao anh có thể xóa, Có gắng níu kéo thật chặt để không phải buông tay ra Vì Trong tim anh Em mãi là tất cả.... Em là quá khứ... là hiện tại và cả tương lai. Còn anh sẽ là bờ vai Để em tựa vào những khi em khóc..... Đôi tay anh luôn dang rộng.... ôm lấy em vào lòng .......

Ðề: CÓ LẼ NÀO TA YÊU NHAU???????

Ôi dào, tưởng đôi tay anh luôn đưa cho em thật nhiều tiền, chứ ôm vào lòng có sống được đâu mà ôm với ấp chi, nóng pà kố :nongqua:

p.s cẩn thận bị tác giả bài Có khi nào dời ra vô đây đấy nhá :ammuu:

Trích dẫn Gửi bởi Mèo Mướp
    Ôi dào, tưởng đôi tay anh luôn đưa cho em thật nhiều tiền, chứ ôm vào lòng có sống được đâu mà ôm với ấp chi, nóng pà kố :nongqua:

p.s cẩn thận bị tác giả bài Có khi nào dời ra vô đây đấy nhá :ammuu:
    Hô Hô.....Hô. Cậu cũng ăn nói NGầu Ghê hjjjjjjjjjj

Đườg đi còn dài -có thể sẽ vấp ngã nhiều lần lắm -nhưg đừg gục ngã -hiểu k??? -cứ iêu đi -cứ nhớ đi -cứ khóc đi -cứ đau đi -cứ buồn thật nhiều đi *nhưg sau đó -cố gắg qên nhé -cố gắg đứg dậy nhé -cố gắg bước tiếp nhé *nhớ chưa ]Làm được mà...!

U này thất tình hả? : Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:
    Cố lên nha!

Trích dẫn Gửi bởi liennbn
    U này thất tình hả? : Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:
    Cố lên nha!
    Thất là thất thế nào? hj hj cảm ơn lời động viên heng

giá như hắn cũng như anh nhỉ?
    nói với em thế thì mọi chuyện sẽ êm đẹp hơn,

Trích dẫn Gửi bởi ducanh161087
    Thất là thất thế nào? hj hj cảm ơn lời động viên heng
    Ờ, không có gì! Cơ mà ko phải thất tình thì sao cậu triết lý thế? Toàn up chuyện buồn, chia ly, tang tóc? Cty làm về băng đĩa lậu hử? :cuoiranuocmat::cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:

Ga-lăng là cử chỉ đẹp của người đàn ông trước những phụ nữ không phải là... vợ mình.[COLOR=Silver]

---------- Post added at 11:cuoiranuocmat::cuoiranuocmat:: Cuoiranuocmat:[/QUOTE]Cô này rất hợp với câu: " học dốt nói ngông , đi chơi lông bông , mồm thì khoác lác , mua sắm nát đời , mà câu nào nói ra cũng lời lời đạo lý "

[QUOTE="ducanh161087"]Ga-lăng là cử chỉ đẹp của người đàn ông trước những phụ nữ không phải là... vợ mình.[COLOR=Silver]

---------- Post added at 11:241:: 241:: 241:: 241:: 241:

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối