Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Hội onl khuya đây.............. Các pác vào điểm danh cái nào

Sau một thời gian ngưng hoạt động vĩnh viễn (đấy là ý định ban đầu), nay mình, chủ thớt hội onl khuya xin mạn phép được tái khai trương lại top, mong nhận được sự trở lại của các cố nhân cũng như các bạn mới, xin tiếp thu mọi ý kiến đóng góp cũng như trách móc......hj

Có ai đưa trò chơi mới cho ngày tái khai trương ko nhỉ????????

Mẹ ơi, mưa,
    Lại còn có sấm,
    Thêm chớp chớp, nháy nháy nghiêng đầu
    Sao ngủ giờ mẹ hỡi, mẹ ơi!
    :-((((

Ðề: Hội onl khuya đây.............. Các pác vào điểm danh cái nào

có ai sợ ma đêm ko mình bảo kê cho.

Lâu rồi ko vào, nick cũ bị khóa mất rồi, giờ mình vừa lập nick mới nè, mọi người đi ngủ muộn ghê! Chúc cả nhà một tuần mới vui và hạnh phúc, làm việc hăng say, tiền vào liền tay, hehe....:money:

Trích dẫn Gửi bởi thuytrang899
    Tình hình là thế này, thấy có nhiều pác cũng thức khuya ra phết, thế nên em lập topic này xem có bao nhiêu pác cùng cảnh ngộ ấy.
    Đêm hôm khuya khoắt đạo tặc nhiều lắm đấy các pác ạh, thế nên các pác tụ họp lại thành 1 hội có gì mình giúp đỡ nhau chứ nhểy. :daotac:
    Đấy kìa có đạo tặc kìa các pác, vào hội lẹ nào, em mở toang cửa mời các pác vô rùi đấy nhé.........mại dô mại dô
    Oạch. 2 topic tương tự nhau rùi đó em. chị tưởng co ai copy bản của em nên vào xem cơ... cẩn thận không là bị coi là câu bài đó (đọc lại nội quy diễn đàn nha) keke...:momong:

Trích dẫn Gửi bởi thuytrang899
    Tình hình là thế này, thấy có nhiều pác cũng thức khuya ra phết, thế nên em lập topic này xem có bao nhiêu pác cùng cảnh ngộ ấy.
    Đêm hôm khuya khoắt đạo tặc nhiều lắm đấy các pác ạh, thế nên các pác tụ họp lại thành 1 hội có gì mình giúp đỡ nhau chứ nhểy. :daotac:
    Đấy kìa có đạo tặc kìa các pác, vào hội lẹ nào, em mở toang cửa mời các pác vô rùi đấy nhé.........mại dô mại dô
    hehe chị Trang giờ chị là chủ cái top này à nha..kakaa..lần này thì em chắc chắn 100%..hì hì..em vào ủng hộ chị nè..hì hì..hy vọng ở đây đông đúc chật chội nghẹt thở chị nha...lạy trời lạy phật..hì hì

Trích dẫn Gửi bởi whitetigon_
    Oạch. 2 topic tương tự nhau rùi đó em. chị tưởng co ai copy bản của em nên vào xem cơ... cẩn thận không là bị coi là câu bài đó (đọc lại nội quy diễn đàn nha) keke...:momong:
    Ơ, mục đích 2 topic khác nhau mà chị, topic kia em lập để mọi người tâm sự ấy, còn topic này là để những ai hay onl khuya muốn tụ lại thành 1 hội thì vào mà, hjx, em có ý gì xấu đâu, mà câu bài là gì hả chị, em không hiểu?
    Mà em thấy xem ra topic này lẫn topic kia cũng ế như nhau rùi, đêm khuya mọi người thích 1 mình hơn thì phải

hehe...ráng thu hút thêm nhân sự đi chị Trang ơi^^..em thấy nó còn yếu hơn cái top bên kia nữa..hì hì

Cho 1 chân
    thuk khuya
    onl muộn nào
    cả ngày đi làm
    túi mới đk onl thoải mái ở nhà
    hihi

Trích dẫn Gửi bởi huytu87
    Cho 1 chân
    thuk khuya
    onl muộn nào
    cả ngày đi làm
    túi mới đk onl thoải mái ở nhà
    hihi
    OK, bác là mem thứ 2 đó, có bạn nào thì kêu nhập hội luôn nha

---------- Post added at 06:15 ---------- Previous post was at 05:56 ----------

huongthu, quangvu, hoadai84, whitetigon, svktkt có vào hội ko nhỉ để tr biết mà add mem ấy. hjhj