Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 53
    Ðề: Sống và làm việc tại Hải Phòng

:dotphao: Hoan hô hội kế toán HP :bdance: anhgia16 xin một chân vào nhậu nha! anhgia16 ở NQ - HP, SĐT: 0982230492, mail: anhgia16@yahoo.com.vn.
    SUNNY giỏi ghê ta!!!!:dotphao:

Trích dẫn Gửi bởi anhgia16
    :dotphao: Hoan hô hội kế toán HP :bdance: anhgia16 xin một chân vào nhậu nha! anhgia16 ở NQ - HP, SĐT: 0982230492, mail: anhgia16@yahoo.com.vn.
    hì hì, già 16 giỏi quá nha. làm sao già mò được topic này vậy ạ!
    Sunny đề nghị già 16 làm trưởng nhóm nha, già đồng ý không già?
    Được không mọi người?

Bạn giới thiệu đầy đủ thông tin cho mọi người nha.
    Đợt tới mình sẽ tổ chức offline ở HP lúc đó mình sẽ liên lạc thông báo địa chỉ cụ thể cho bạn.

Trích dẫn Gửi bởi quynhduan
    Cho chị xin 1 chân nào. Chị k phải là người hải phòng, hiện đang sống và làm viẹc tại hà nội. Nhưng sang 2010 chị sẽ lấy chồng HP và về HP lập nghiệp,hehe
    Tên: Nguyễn Như Quỳnh
    Sinh: 12 - 12 - 1983
    Phone:0986.92.1386
    Or 0925.88.1286
    Mai mốt chị về HPhòng nên rất hi vọng được offline cùng các mem HP cùng chia sẻ giúp đỡ nhau nghiệp vụ kế toán và ăn chơi nhẩy múa nữa chứ,hehe
    Chào chị nhé!mấy hn bận quá ko vào forum đcj,hn vao thấy có thêm thành viên thích quá.Mong chị em mình hợp tác vui vẻ.:dangiuqua:

vĩnh phúc nè.muốn làm quen với trang đươc ko?

Trích dẫn Gửi bởi vuductri111
    vĩnh phúc nè.muốn làm quen với trang đươc ko?
    Bạn có thể làm quen với tất cả mọi người trong đây. Rất vui khi được biết bạn!

Mọi người chú ý.
    Tình hình về hội của chúng ta đã tạm ổn các thành viên rất nhiệt tình.
    Tranh thủ tết Dương lịch mọi người được nghỉ mình tranh thủ tập hợp mọi người,trước hết là để gặp mặt sau đó để bàn luận xem kế hoạch hoạt động của hội.
    Vậy tạm hẹn mọi người vào tết Dương lịch tranh thủ thời gian tới dự.
    Địa điểm Quán cafe MTV trên đường Trần Phú gần siêu thị Ánh Dương (nối với đường Nguyễn Đức Cảnh)
    Ai có ý kiến gì thì nhắn tin với mình nhé.
    Thời gian mình sẽ thông báo sau

Trích dẫn Gửi bởi x_truong
    Mọi người chú ý.
    Tình hình về hội của chúng ta đã tạm ổn các thành viên rất nhiệt tình.
    Tranh thủ tết Dương lịch mọi người được nghỉ mình tranh thủ tập hợp mọi người,trước hết là để gặp mặt sau đó để bàn luận xem kế hoạch hoạt động của hội.
    Vậy tạm hẹn mọi người vào tết Dương lịch tranh thủ thời gian tới dự.
    Địa điểm Quán cafe MTV trên đường Trần Phú gần siêu thị Ánh Dương (nối với đường Nguyễn Đức Cảnh)
    Ai có ý kiến gì thì nhắn tin với mình nhé.
    Thời gian mình sẽ thông báo sau
    Uống cafe được ít thời gian lém!!!!! nhậu bia điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :noikhung::noikhung::noikhung:
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi sunny278
    hì hì, già 16 giỏi quá nha. làm sao già mò được topic này vậy ạ!
    Sunny đề nghị già 16 làm trưởng nhóm nha, già đồng ý không già?
    Được không mọi người?
    Ặc!!! ai gia bận nhìu việc triều chính.....đâu dám làm hỏng việc của các huynh......nhưng ai gia lun mún xía 01 chân vào nhóm KT dân HP nha!!!!! nhưng NO trưởng nha! :hawaii::hawaii::hawaii:
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi tay
    Chào chị nhé!mấy hn bận quá ko vào forum đcj,hn vao thấy có thêm thành viên thích quá.Mong chị em mình hợp tác vui vẻ.:dangiuqua:
    Tay..............à quên: Chi ! em kêu gọi nhiệt tình đó! anhgia16 thêm chút nha: " Hỡi các bạn đã - đang - và tương lai là dân nhà kế tại HP hãy cùng nhau ĐOÀN KẾT-GẮN BÓ - CHIA SẺ để tạo một khối kế toán dân HẢI PHÒNG VỮNG MẠNH!!!! " ......( Mọi người vỗ tay!!!!! )! Hì..Hì...:hi::hi::hi:

Phải nói là anhgia16 có tại thạt.Nghe lời kêu gọi cú như lời kêu gọi của Bác kêu gọi cả nước đứng lên kháng chiến ý.Thế này thì không thì phải bầu anhgia16 làm chủ tịch rồi hehe.Có đúng không mọi người....

Uống cafe được ít thời gian lém!!!!! nhậu bia điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :noikhung::noikhung::noikhung:

Ặc!!! ai gia bận nhìu việc triều chính.....đâu dám làm hỏng việc của các huynh......nhưng ai gia lun mún xía 01 chân vào nhóm KT dân HP nha!!!!! nhưng NO trưởng nha! :hawaii::hawaii::hawaii:

Tay..............à quên: Chi ! em kêu gọi nhiệt tình đó! anhgia16 thêm chút nha: " Hỡi các bạn đã - đang - và tương lai là dân nhà kế tại HP hãy cùng nhau ĐOÀN KẾT-GẮN BÓ - CHIA SẺ để tạo một khối kế toán dân HẢI PHÒNG VỮNG MẠNH!!!! " ......( Mọi người vỗ tay!!!!! )! Hì..Hì...:hi::hi::hi:
    Đề nghị cả nhà bầu anhgia lam hội trưởng đê!mà anhgia và cả nhà cứ gọi em la tây thôi nhé!em thích được gọi thế hơn,he he:k6233143:

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối