Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    ðề: kế toán hợp tác xã nông nghiệp

các anh chị ơi giúp em với, em muốn đưa một chủ đề mới muốn hỏi các anh chị thì làm thế nào.bác nào biết mách em với

Trích dẫn Gửi bởi tranle
    trong kt htxnn thì khi mua thóc giống về giao ngay cho các hộ trồng thí điểm thì hạch toán như thế nào?
    hạch toán: nợ tk 154/có tk 621

chào các bạn mình tên là trần hầu lộc (tranhauloc@yahoo.com.vn) mình mới vào làm kế toán htx nn nhưng mà không biết phải làm gì và bắt đầu từ đâu các bạn có thể giúp mình không mình cảm ơn

bạn ơi mình mới vào làm được mấy ngày nè có thể chỉ mình không? (tranhauloc@yahoo.com.vn)(01649706234)

Trích dẫn Gửi bởi hoanganh0712
    chào các thành viên của **************. tên mình là hoàng anh, mình rất mong được làm quen với các bạn trong gia đình này. vì công việc của mình rất bận nên trước đây mình không thuờng xuyên ghé thăm được. bây giờ mình sẽ cố gắng thường xuyên ghé thăm để trao đổi những thông tin về kế toán.
    hiện nay mình chuẩn bị làm kế toán cho 1 htx dịch vụ nông nghiệp nhưng minh chưa biết là bắt đầu từ đâu, những văn bản hướng dẫn về chế độ kế toán này. có bạn nào biết thì chỉ cho mình biết với.mình xin chân thành cảm ơn
    mình cũng mới vào làm kế toán ở htx nông nghiệp. các bạn có gì giúp mình với!

Trích dẫn Gửi bởi chuhien

các anh chị ơi giúp em với, em muốn đưa một chủ đề mới muốn hỏi các anh chị thì làm thế nào.bác nào biết mách em với
    bạn viết nhiều bài hơn đi

Trích dẫn Gửi bởi tranhauloc

bạn ơi mình mới vào làm được mấy ngày nè có thể chỉ mình không? (tranhauloc@yahoo.com.vn)(01649706234)

Trích dẫn Gửi bởi phượng lương

hạch toán: nợ tk 154/có tk 621
    không sử dụng tài khoản 621 đâu bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi huylien

mình cũng mới vào làm kế toán ở htx nông nghiệp. các bạn có gì giúp mình với!
    mình thấy có thông tư 24 về chế độ kế toán htx đó bạn lên mạng tìm xem, về cơ bản hạch toán giống quyết định 48.

Trích dẫn Gửi bởi dohanh

xin chào dân kế toán.com. tôi tên là hạnh hiện nay đang công tác tại đại học thái nguyên. trong một vài lần đi tìm tài liệu về kế toán, tôi có ghé thăm dân kế toán.com. khi đọc quyền lợi và nghĩa vụ khi được là thành viên của dân kế toán.com, tôi thấy rất thú vị. tôi xin được đăng ký làm thành viên của dân kế toán.com để được cùng chia sẻ, trao đổi với dân kế toán.com những kiến thức trong lĩnh vực kế toán.[/quot
    chào bạn mình là thành viên mới nè.mình mới làm cho hợp tác xã nông nghiệm nên cũng chưa biết nên bắt đầu từ đâu hết. rất vui được làm quen với bạn. mình là ngọc trang

chào mọi người mình cũng vừa mới vào làm kt htxnn. mong mn giúp mình nha

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12