Bạn là một doanh nghiệp vận tải và bạn muốn tìm một giải pháp giám sát hành trình cho xe của mình? Hãy thử ứng dụng giám sát hành trình của MobiFone Giải pháp số. Đây là một giải pháp tuyệt vời cho các doanh nghiệp vận tải muốn quản lý và tối ưu hoạt động của các phương tiện của mình.

Giám sát hành trình là một trong những công việc quan trọng nhất của một doanh nghiệp vận tải. Tuy nhiên, nó có thể rất phức tạp và tốn nhiều thời gian để thực hiện. Vì vậy, hãy để MobiFone Giải pháp số giúp bạn giải quyết vấn đề này. Với ứng dụng giám sát hành trình, bạn có thể theo dõi vị trí của các xe, tốc độ di chuyển, quãng đường đã đi và nhiều thông tin khác chỉ bằng một cú nhấn nút.

Ứng dụng cung cấp bởi MobiFone Giải pháp số là một giải pháp đơn giản và dễ sử dụng. Bạn không cần phải là một chuyên gia công nghệ thông tin để có thể sử dụng nó. Chỉ cần tải xuống và cài đặt ứng dụng trên điện thoại của bạn, sau đó đăng nhập vào tài khoản của bạn để bắt đầu giám sát hành trình của các xe.

Ứng dụng giám sát hành trình của MobiFone Giải pháp số cung cấp cho bạn một loạt các tính năng hữu ích. Bạn có thể thiết lập cảnh báo cho các vấn đề như tốc độ quá nhanh, đi quá giờ giới hạn hoặc đi qua vùng cấm. Nếu có vấn đề xảy ra, bạn sẽ được thông báo ngay lập tức. Bên cạnh đó, bạn còn có thể xem bản đồ và biểu đồ chi tiết về hoạt động của các xe trong một khoảng thời gian nhất định.

MobiFone Giải pháp số là một đối tác đáng tin cậy để giúp bạn quản lý các hoạt động vận tải của mình. Với giám sát hành trình của MobiFone Giải pháp số, bạn có thể tiết kiệm thời gian và công sức, đồng thời cải thiện hiệu suất và hiệu quả của doanh nghiệp của mình.