Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Sinh Viên Cần Anh Chị Giải Giúp Bài Kiểm Tra Không Biết Làm ( Toán Kinh Tế ) !

em đang là sinh viên kế toán doanh nghiệp hệ cao đẳng nghề do thầy cho bài tập mà không biết cách giải mong ann chì nào biết cách làm thì chĩ dùm em . đề bài như sao ( không cho bấm máy tính để lấy kết quả phải giải từ bước nhe )
    tìm ma trận nghịch đạo ( nếu có ) của a bằng phương pháp gaus tỏdan ( lập ma trận chia khối và dùng các phép biến đổi sơ cấp dòng )
    a)a= (2 -1) ( dấu ngoặc bao hết 2 hàng em đánh không được anh chị thông cảm )
    (3 3)
    b)a= (2 1 -1 )
    (0 1 6 )
    (2 1 1 )
    mong anh chị nào biết thì giải dùm em nhe đang bí giữ lắm nghĩ hoài mà k ra !

ðề: sinh viên cần anh chị giải giúp bài kiểm tra không biết làm ( toán kinh tế ) !

:sorrynha: giỡn hả trời ! 2 bài thế mà lên mạng giải . dễ hơn cái ví dụ nữa ! ai giải dùm là hại ông, ông tự giải đi

ðề: sinh viên cần anh chị giải giúp bài kiểm tra không biết làm ( toán kinh tế ) !

Trích dẫn Gửi bởi minhnhi89
    :sorrynha: giỡn hả trời ! 2 bài thế mà lên mạng giải . dễ hơn cái ví dụ nữa ! ai giải dùm là hại ông, ông tự giải đi
    bạn này nói rất là hay .