Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    Ðề: Tính Lãi lỗ trong tháng

các anh chi oi cho em hỏi chút , Xếp em muốn làm bảng lãi lỗ trong một tháng xem Cty làm có lãi ko ? em làm bảng đó như thế nao các anh chi chỉ bảo giúp em với.
    em cảm ơn nhiều !

Ðề: Kê khai thuế

em cài lại máy sau đó caif lại phần mềm HTKK 2.0.1 thì được rồi, nhưng những dữ liệu đã kê khai của những tháng trước đều mất hết, e có giữ lại bản HTKK cũ, cả nhà có ai biết làm cách nào để lấy lại những số liệu cũ không a?

Trích dẫn Gửi bởi kokoro
    em cài lại máy sau đó caif lại phần mềm HTKK 2.0.1 thì được rồi, nhưng những dữ liệu đã kê khai của những tháng trước đều mất hết, e có giữ lại bản HTKK cũ, cả nhà có ai biết làm cách nào để lấy lại những số liệu cũ không a?
    còn bản cũ thì e vào Công cụ/sao lưu dữ liệu save ra đâu đó rùi mở phần mềm mới cài lên lại vào Công cụ/phục hồi dữ liệu chỉ đường dẫn tìm đến file lúc trc save đó là oki thui. Chúc e thành công :dancing:

Bị lỗi như thế nào, có phải là ngày tháng khi báo cáo bị đổi không!

phần mềm kê khai thuế

thực sự em chưa bao giờ sử dụng phần mềm kê khai thuế, nên dù cài vào nhưng các chỉ tiêu phải điền như thế nào cho chính xác thì ko biết.ai biết thì cho giùm em 1 ví dụ và kê khai đầy đủ giùm em được ko ạ ?? nếu có time rảnh thì có thể send example qua mail của em được ko ạ ?? missx312@yahoo.com
    many thanks !

Ðề: phần mềm kê khai thuế

Trích dẫn Gửi bởi ttvb
    thực sự em chưa bao giờ sử dụng phần mềm kê khai thuế, nên dù cài vào nhưng các chỉ tiêu phải điền như thế nào cho chính xác thì ko biết.ai biết thì cho giùm em 1 ví dụ và kê khai đầy đủ giùm em được ko ạ ?? nếu có time rảnh thì có thể send example qua mail của em được ko ạ ?? missx312@yahoo.com
    many thanks !
    Cứ đọc hướng dẫn rùi làm thấy mắc chỗ nào hỏi mọi người chỉ cho sẽ dễ dàng hơn chứ bạn hỏi chung chung vậy trả lời sao đc chứ :muongita:

thực sự là mình ko biết làm thì mới hỏi .Trong mỗi tờ khai mình sẽ phản ánh 1 hóa đơn VAT hay tất cả VAT trong tháng ??

Trích dẫn Gửi bởi ttvb
    thực sự là mình ko biết làm thì mới hỏi .Trong mỗi tờ khai mình sẽ phản ánh 1 hóa đơn VAT hay tất cả VAT trong tháng ??
    bạn kê khai VAT từng tháng sau đó sẽ khai tổng hợp để tính số thuế phải quyết toán của năm

tức là mình sẽ tổng hợp tất cả các hóa đơn VAT trong tháng vào 1 mẫu kê khai thuế hả bạn???

phần mềm kê khai thuế

Cho em hỏi sau khi mình kê khai thuế xong, muốn save lại để đính kèm mail khi gửi thì làm như thế nào ?? khi sử dụng 1 máy khác để kiểm tra thông tin kê khai của mình thì phải làm như thế nào ??
    Thanks

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối