Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Help! cách lấy số kết quả phép tính trong excel mà ko cần dẫn link, không cần gõ lại

em vi dụ thế này cho các pác dễ hiểu.
    ở bảng tính đầu tiên em tính toán 1 hồi nó cho ra kết quả là 1 số ví dụ: 123456789
    bây giờ em muốn coppy kQ 123456789 đó sang bảng khác mà ko cần dẫn link hay phải gõ tay lại thì làm thế nào a.
    mong các pác giúp đỡ :motsach:

Ðề: Help! cách lấy số kết quả phép tính trong excel mà ko cần dẫn link, không cần gõ lại

Ban bam copy nhu binh thuong (Phim tat Ctrl C), sau do chuyen sang bang ban can copy, tai o ban can copy, ban bam nut duoi ban phim. Minh k biet o do goi la gi, mo ta nhe: nut duoi phim Shift ben phai, ben trai nut Ctrl. Ban thay mot thu muc nho hien ra thi bam vao Paste Special hoac S. Mot thu muc nho nua hien ra, ban co the copy tuy y chon. Neu chi copy gia tri thoi thi bam vao Values nhe! Chuc ban thanh cong. Phong chu minh bi hong nen k danh duoc dau. Thong cam nhe!

Ðề: Help! cách lấy số kết quả phép tính trong excel mà ko cần dẫn link, không cần gõ lại

Trích dẫn Gửi bởi coolman0412
    em vi dụ thế này cho các pác dễ hiểu.
    ở bảng tính đầu tiên em tính toán 1 hồi nó cho ra kết quả là 1 số ví dụ: 123456789
    bây giờ em muốn coppy kQ 123456789 đó sang bảng khác mà ko cần dẫn link hay phải gõ tay lại thì làm thế nào a.
    mong các pác giúp đỡ :motsach:
    Bạn Copy số 123456789, muốn Paste chỗ nào thì Click chọn vị trí xong click phải chuột chọn Paste SpeCial, làm xuất hiện hộp Paste SpeCial, bạn đánh dấu chọn vào mục Values và nhấn nút OK là được.

Trích dẫn Gửi bởi be09
    Bạn Copy số 123456789, muốn Paste chỗ nào thì Click chọn vị trí xong click phải chuột chọn Paste SpeCial, làm xuất hiện hộp Paste SpeCial, bạn đánh dấu chọn vào mục Values và nhấn nút OK là được.
    cảm ơn pác. e làm dc rồi