Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Phần mềm kế toán Excel có SD VBA (miễn phí)

Sau thời gian được các bạn góp ý chỉnh sửa, mình đã hoàn thiện tương đối và chia sẻ cùng mọi người,
    nhưng mình vẫn mong các bạn góp ý thêm, để mình hoàn thiện và làm quà tặng cho các bạn của mình.
    Mình dùng Excel để viết ra chương trình này nên tiêu chí của mình là "Giữ nguyên bản Excel": hạn chế việc trang trí, làm cho việc tiếp cận và sử dụng nó có khó hơn các phần mềm khác. Vậy nên các bạn có dùng thì đọc qua file hướng dẫn nhé!
    Ý kiến đóng góp xin gửi về: sombat.thu@gmail.com
    Cám ơn các bạn!

http://www.**************/forum/ui-n...hia-se-cung-cong-dong.201766.html#post1024542

Ðề: Phần mềm kế toán Excel có SD VBA (miễn phí)

Bác có thể giới thiệu qua về chương trình như hướng dẫn sử dụng, thuộc loại hình DN nào, áp dụng theo quyết định nào?

Chào bạn Silm Sombat , mình dow file Phần mềm kế toán Excel có SD VBA (miễn phí) của bạn, nhưng mình không mở được, bạn có thể gửi cho mình 1 file qua mail này được không?
    Mail của mình là: ngocco0289@gmail.com
    Cảm ơn bạn nhiều nha!

Trích dẫn Gửi bởi *********
    Bác có thể giới thiệu qua về chương trình như hướng dẫn sử dụng, thuộc loại hình DN nào, áp dụng theo quyết định nào?
    Chương trình theo hình thức NKC, quyết định 15, hướng dẫn mình gửi kèm rồi bạn nhé.

Mình đã chỉnh sửa thêm thành bản mới theo QĐ 48, bổ sung theo TT138, bạn nào có nhu cầu tìm hiểu thêm thì mail cho mình nhé, tải theo link sau:

http://www.**************/forum/ui-n...hia-se-cung-cong-dong.201766.html#post1024542
    (sombat.thu@gmail.com)

bạn làm ơn gửi cho mình file của bạn qua địa chỉ mail của mình được không? minhhanh0311@gmail.com. MÌnh tải mãi mà không được. cảm ơn bạn rất nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi minhhanh0311
    bạn làm ơn gửi cho mình file của bạn qua địa chỉ mail của mình được không? minhhanh0311@gmail.com. MÌnh tải mãi mà không được. cảm ơn bạn rất nhiều!
    Bạn cố gắng thử lại nha, mình đang đi xa ko có điện!

Trích dẫn Gửi bởi Silm Sombat
    Bạn cố gắng thử lại nha, mình đang đi xa ko có điện!
    bạn cho mình hỏi: giờ mình muốn thêm một số tk vào danh mục tài khoản mà không vào được.Nó báo phải có mật khẩu.mình phải làm thế nào?giúp mình với.Thanks

Trích dẫn Gửi bởi hoachien889
    bạn cho mình hỏi: giờ mình muốn thêm một số tk vào danh mục tài khoản mà không vào được.Nó báo phải có mật khẩu.mình phải làm thế nào?giúp mình với.Thanks
    Thêm dòng rồi điền thêm tk vào dòng mới bạn nhé:
    Vài bảng tk, nhấp chọn vào ô chứa tk cần khai báo thêm, nhấn ctrl+t.