Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

kế toán quản lý kho trong sản xuất...

Hiện nay minh đang can file về quản lý kho trong sản xuất để quản lý được nguyen vat lieu trong kho nvl và cả trong dở dang bên tổ sản xuất. Mình nói cụ thể hon ve mo hinh san xuat nhe: dau tien nhap nvl từ nha cung cap vao kho, từ kho xuat ra to san xuat de sx ra thanh pham, khi sx ra thanh pham se nhap lai vao kho de xuat bán.Nen minh muon kiem 1 file để quản lý duoc NVL trong kho và cả do dang trong tổ san xuat..
    Các bạn nào dag lam trong ke toan trong san xuat thì nhờ moi nguoi giúp do.Tks nhiu..

mình cũng đang làm giống bạn.nhưng cty cua mình sx bên bình ắc quy.minh cho bạn tham khao qua file của mình nhé.
    có gì không hiểu bạn có thể hỏi mình qua yahoo: nhenden_71918.mà bạn không cho địa chỉ thì sao mình giửu file wa đc

Ðề: kế toán quản lý kho trong sản xuất...

Bạn có thể thiết kế mẫu trên excel roi đưa lên diễn đàn thì mọi người sẽ giúp bạn ráp công thức vào như thế thì dễ hơn nhiều, chứ bạn nói chung chung quá ko giúp bạn được đâu, nếu có cũng sẽ ko đầy đủ theo ý của bạn.

Ðề: kế toán quản lý kho trong sản xuất...

Mình mới tìm được file quan ly kho này do mình tự thiết kế bạn thử xem có dùng được không. Nếu có gì bạn cứ hỏi mình chỉnh sửa lại cho phù hợp nhé.

quanlykho.xls

Thân chào bạn chúc bạn thành công

Ðề: Re: kế toán quản lý kho trong sản xuất...

Trích dẫn Gửi bởi rangsau_41
    mình cũng đang làm giống bạn.nhưng cty cua mình sx bên bình ắc quy.minh cho bạn tham khao qua file của mình nhé.
    có gì không hiểu bạn có thể hỏi mình qua yahoo: nhenden_71918.mà bạn không cho địa chỉ thì sao mình giửu file wa đc
    Nho ban gui cho minh vao dia chi mail la thienphuc84@yahoo.com . Cam on ban nhe...