Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: nkc theo QD 48

nkc theo QD 48

Buồn quá đi nè! hỏi hoài mà không bác nào trả lowifheets
    có pác nào sử dụng được PM bằng excel NKC theo QD 48 của pác huongrainbow trả lời giúp mình với
    tại sao khi nhập liệu trong phần data mình nhập số liệu từ cột B đến cột AA còn phần sử lý chung mình copy phần công thức xuống nhưng chie xem được sổ NKC còn các sổ khác không coi được.

Ðề: nkc theo QD 48

File này có hướng dẫn sử dụng lâu rổi mà bạn, hãy tìm lại trong diễn đàn kỹ đi

mình có dọc rùi nhưng khi mình làm vẫn không coi được không biết sai ở chổ nào ? bạn có sử dụng không ? nếu có bạn có thể cho mình biết tại sao khi nhập liệu vào mà mình vẫn không xem được sổ quỹ , sổ cái , sổ chi tiết các tài khoản ? chỉ có xem được sổ NKC thui . là mình sai ở bước nào /bạn chỉ giúp mình được không ?
    mình đang cần gấp bạn giúp mình được không

chi dang test thu tren PM excel cua ban huongrainbow chi thay van in duoc cac so ma. chi co dieu la in phieu Thu thi lai ko dung voi ten cua no thoi. em doc ky phan huong dan su dung nhe

Trích dẫn Gửi bởi phuong kim
    Buồn quá đi nè! hỏi hoài mà không bác nào trả lowifheets
    có pác nào sử dụng được PM bằng excel NKC theo QD 48 của pác huongrainbow trả lời giúp mình với
    tại sao khi nhập liệu trong phần data mình nhập số liệu từ cột B đến cột AA còn phần sử lý chung mình copy phần công thức xuống nhưng chie xem được sổ NKC còn các sổ khác không coi được.
    Seo bạn k vào đúng toppic (chủ đề) đó và hỏi chị HƯơng sẽ trả lời cho bạn mà
    Mình chưa có dùng pm của huongrainbow nhưng theo mình biết thì số liệu ở sử lý chung nó chỉ liên quan đến phần sổ NKC thui chứ nhỉ :thodai:
    Nếu bạn chưa có hướng dãn sử dụng thì vào đây tải về nhé http://**************/forum/showthread.php?t=109400

em biết rùi chihien1982 ơi! là khi em đổi ngày hoạch toán thì không xem được sổ .chị hoạt toán thế nào trong phần datagiups em với