Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Ðề: vấn đề ở thanh toobar

Nhà mìn đang kéo cái gì ế?
    .....................
    Để thế này có gọn hơn hông?

Trích dẫn Gửi bởi cnsvietnam
    .....................

Thì cũng là từ "kéo" từ trên màn hình xuống ( chủ topic đang mún hỏi vậy mà ) nhìu mà CNS để gọn lại thì nó ra thế chứ khác gì đâu

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    e muốn hỏi là làm sao để đưa các mục mà em muốn chọn xuống nằm ở thanh toobar gộp lại chỉ hiện ra hai mũi tên thôi, a hiểu không vậy
    Đầu tiên bấm chuột phải vào thanh ngang ở dưới chọn "Toolbars" sau đó chọn "Quick launch" để nó xuất hiện mấy biểu tượng nhỏ nhỏ bên cạnh nút Start. Sau đó muốn thêm icon nào thì kéo thả từ màn hình xuống giữa 2 biểu tượng.

Có thể sắp xếp các biểu tượng bằng kéo thả theo ý muốn.

Để xuất hiện đựoc như vậy thì các bạn phải làm như hình sau đây.Rồi mới tính tiếp

Khi mà độ rộng không đủ, hay ta kéo hẹp lại, mới xuất hiện cái dấu >>.Và như thế thì ta muốn chọn nhanh thì cứ kéo mà rê xuống.Chúc bạn thành công!

Trích dẫn Gửi bởi cnsvietnam
    .....................

Trích dẫn Gửi bởi Mít Ướt
    Thì cũng là từ "kéo" từ trên màn hình xuống ( chủ topic đang mún hỏi vậy mà ) nhìu mà CNS để gọn lại thì nó ra thế chứ khác gì đâu
    để làm được như vậy thì làm sao chỉ em với e muốn làm như thế nhưng không biết làm sao cả
    cho e hỏi thêm điều này nha e thấy ở máy xếp e mọi công việc làm bằng vW hay Ex xếp cũng làm gần giống như thế này cũng nằm ở thanh ngang ở dưới chỉ hiện ra một cái biểu tượng phoder thôi ah, e muốn chụp lại nhưng máy xếp e lại lắm e ko biết vào đâu để lưu lạu nên cuối cùng vẫn không chụp được, bác nào hiểu ý e giúp e với

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

ở một thanh ngang như thế mình có thể tạo ra nhiều biểu tượng >> như thế không vậy các bác

Re: Ðề: vấn đề ở thanh toobar

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    để làm được như vậy thì làm sao chỉ em với e muốn làm như thế nhưng không biết làm sao cả
    cho e hỏi thêm điều này nha e thấy ở máy xếp e mọi công việc làm bằng vW hay Ex xếp cũng làm gần giống như thế này cũng nằm ở thanh ngang ở dưới chỉ hiện ra một cái biểu tượng phoder thôi ah, e muốn chụp lại nhưng máy xếp e lại lắm e ko biết vào đâu để lưu lạu nên cuối cùng vẫn không chụp được, bác nào hiểu ý e giúp e với

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

ở một thanh ngang như thế mình có thể tạo ra nhiều biểu tượng >> như thế không vậy các bác
    Nè, máy của sếp bạn dùng hệ điều hành nào mà lạ vậy.Window7, hay Mac hay Linux
    Theo mình biết, thì thường nút Print Screen trên bàn phím là để chụp toàn bộ màn hình, còn Alt Print Screen là chụp hộp thoại đang Active.
    Vậy bạn chọn 1 trong 2 cách, rồi mở Microsoft Word lên hay Paint cũng được rồi Paste nó vào.Rồi đưa lên đây xem nha.
    Chứ hiệu quả của nói không, phỏng đoán kém lắm.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12