Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Giải đáp thắc mắc, hỗ trợ các mem đang dùng phần mềm kế toán MISA!!!

Chào cả nhà!
    Với mong muốn hỗ trợ, giải đáp các vướng mắc của tất cả các mem đang sử dụng phần mềm kế toán MISA, mình lập nên Topic này để có thể hỗ trợ các bạn được tốt hơn!!

Cần giải đáp gì thì cả nhà mình cứ vào đây chém nhé!
    Mình sẽ giải đáp cho các bạn một cách nhanh nhất!
    Nếu có thể thì cả nhà add skype của mình vào để mình hỗ trợ các bạn luôn nha: ctlmy1109
    Hy vọng được cả nhà mình ủng hộ!!!

Ðề: Giải đáp thắc mắc, hỗ trợ các mem đang dùng phần mềm kế toán MISA!!!

bạn ơi, mình đang dùng misa 2012 giờ có thông tư 61/2014 misa cập nhập có tinh phí ko

Em trước học kế toán ở trung tâm kế toán có cấp phần mềm MISA bản quyền của trung tâm, nay Em mới đi làm kế toán thì có dùng phần mềm đó cho cty em được không ạ ?

Trích dẫn Gửi bởi mykhon
    Ðề: Giải đáp thắc mắc, hỗ trợ các mem đang dùng phần mềm kế toán MISA!!!

bạn ơi, mình đang dùng misa 2012 giờ có thông tư 61/2014 misa cập nhập có tinh phí ko
    Chào bạn!
    Phần mêm MISA cập nhật miễn phí những thông tư, nghị định mới của Bộ Tài Chính, Để cập nhật, bạn có thể vào menu Trợ giúp/ Tự động cập nhật.
    Hoặc bạn có thể nhấp vào link sau để tải bộ cài về (phiên bản MISA 2012 mới nhất (R82), sau đó giải nén bộ cài ra, chạy Settup và dăng nhập lại phần mềm là được nhé:
    http://download.misa.com.vn/misasoftware/MISASME2012/R82/MISA_SME.NET_2012_R82_CHINHTHUC.zip

Vài thông tin đến bạn!
    Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!