Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Phần mềm Acesoft!!

Ðề: Phần mềm Acesoft!!

Phần mềm của Công ty nào vậy, bạn có thể up lên cho mọi người, để có cao thủ nào đó xem và giúp bạn không ?

Trích dẫn Gửi bởi pigpig
    Em mới vào công ty, thấy có phần mềm acesoft !nhưng hok biết xài làm sao? anh chị nào có văn bản hướng dẫn sử dụng phần mềm này cho em xin với! em củm ơn nhìu nhìu!
    Tớ biết có Acsoft à, cái phần mềm này thì khi hạch toán là hạch toán đơn và không cho phép hạch toán kép, còn phần mềm ACESOFT thì tớ chưa biết :131:

uhm,có phần mềm AC soft thôi,chứ làm j có ACE soft nhỉ,mình cũng đang mày mò cái này đây,font chữ ở bên mình còn đang trục trặc cơ..mệt lém.bạn vào phần Trợ giúp của cái phần mềm đấy,nó cũng có hướng dẫn khá chi tiết đấy! Good Luck!

Trích dẫn Gửi bởi Smily
    uhm,có phần mềm AC soft thôi,chứ làm j có ACE soft nhỉ,mình cũng đang mày mò cái này đây,font chữ ở bên mình còn đang trục trặc cơ..mệt lém.bạn vào phần Trợ giúp của cái phần mềm đấy,nó cũng có hướng dẫn khá chi tiết đấy! Good Luck!
    mình có biết đôi chút về phần font chữ bạn phải mở uni key định dạng font unicode thì đánh có dấu được. chú bạn vui vẻ

hix,cho mình hỏi,phần mềm này có ghi đc số thập phân ko??? mình hỏi mà ko ai trả lời giùm cả,hix hix