Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn xin việc

Các anh chị nào có kinh nghiệm thì cho e hỏi 1 câu: khi đi phỏng vấn, có nơi có 1 Hội đồng tuyển dụng gồm nhiều người độ tuổi khác nhau thì khi vào nên chào thế nào? Và trong buổi phỏng vấn đấy xưng hô thế nào?
    Em đang cần gấp do đang nhảy việc, sắp phỏng vấn òy mà nghe tin chỗ này như vậy, các bác cho e lời khuyên nha, thanks bác:dangiuqua::dangiuqua:

Ðề: chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn xin việc

chào các anh chị
    tôi tên là

Trích dẫn Gửi bởi Gabeo
    Các anh chị nào có kinh nghiệm thì cho e hỏi 1 câu: khi đi phỏng vấn, có nơi có 1 Hội đồng tuyển dụng gồm nhiều người độ tuổi khác nhau thì khi vào nên chào thế nào? Và trong buổi phỏng vấn đấy xưng hô thế nào?
    Em đang cần gấp do đang nhảy việc, sắp phỏng vấn òy mà nghe tin chỗ này như vậy, các bác cho e lời khuyên nha, thanks bác:dangiuqua::dangiuqua:
    Thì là chào các anh chị. Nói chung đừng chào cô chú. Vì ko ai muốn mình già hết!!!
    Đó là kinh nghiệm mấy đại ca khóa trên truyền cho tớ ( mặc dù tớ áp dụng nhưng ko hiệu quả :171: )

eo. thế họ già hơn bố mẹ mình cũng chào bằng anh chị à? hic, lúc trả lời cũng xưng em sao?

Trích dẫn Gửi bởi Gabeo
    eo. thế họ già hơn bố mẹ mình cũng chào bằng anh chị à? hic, lúc trả lời cũng xưng em sao?
    Chính xác. cứ anh chị đi!!!

саундтрек из стриптиз

Привет.

Выполняя танец на пилоне удовольствие получит не только ваш партнер, но и вы сами. В общем, если Вы предпочитаете веселить себя иным путем, то поберегите кошелек. Допустим, вы выбрали вечернее платье, перчатки и сигарету с мундштуком. Начинает играть музыка. Вы появляетесь так, чтобы у мужчины захватило дух. Медленно выходите, держа в руке мундштук.

???????? ????? ??????????