Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 25
    Ðề: Mẫu biểu kế toán

co ai co mau bieu chung tu cua QD 15/2006_QD/BTC khong lam on gui co mot ban

Trích dẫn Gửi bởi haigs
    co ai co mau bieu chung tu cua QD 15/2006_QD/BTC khong lam on gui co mot ban
    Bạn vô google search QD15/2006 ở trong đo có tất cả các mẫu biểu mà bạn cần đó.

Trích dẫn Gửi bởi bonghoatuyet
    công ty mình áp dụng theo quyết định 48, nhưng khi mình mua mẫu biểu trên chi cục thuế thành phố, thì họ bán cho mình mẩu biểu của quyết định 15, họ nói mẫu biểu này xải chung cho cả hai quyết định 15 và 48. Mình rất băn khoăn, không biết đúng hay sai???. cám ơn các bạn
    bạn mua mẫu biểu gì vậy, như mình biết thì sổ phiếu thu- chi là áp dụng chung theo mẫu của QĐ15 đó (nếu bạn viết tay).

Gửi mail đi mình send qua cho.:cheers1:

Send cho em với. Em cần tất cả các biểu mẫu chứng từ sổ sách từ phiếu thu, phiếu chi, sổ theo dõi TSCĐ đến các sổ làm BCTC khác của QĐ 48. Nói chung là em cần tất cả các chứng từ sổ sách theo QĐ 48. Ai có send dùm em với.
    YM: heoconict@yahoo.com
    Thanks các pác nhìu nhìu.

Ấy mà bạn nào có mẫu sổ sách kế toán theo QD 48 không cho mình với.
    Để lựa chọn theo QD nào cho phù hợp cả nhà hãy tham khảo phần đối tượng áp dụng đó. Mình thấy ở đó nói rất rõ mà.

Minh cũng đang tim nhung sau o thay ban nao cho het vay?
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    mail cua minh : duyhai090176@yahoo.com
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Các bạn ơi.Mẫu sổ sách kế toán theo Qđ 48 và QĐ15 co khac nhau nhiều o vậy cac bạn.mình đang cần gấp lắm .có bạn nào có không cho mình xin với .cám ơn nhiều nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi KsorLen
    Gửi mail đi mình send qua cho.:cheers1:
    maal của mình : duyhai090176@yahoo.com
    chắc phải ra nhà sách mua quá.

Lời xin lỗi.

Thân Chào Ban quản trị web và các thành viên diễn đàn!
    Lần đầu tiên khi vào diễn đàn mình khá bất ngờ với các bài viết và những đóng góp của các thành viên. Thật ngại khi để Ban quản trị gửi yêu cầu nhắc nhở thế này và rất xin lỗi..... Do mình là người chữ nghĩa không được trơn tru lắm và kiến thức cũng ko nhiều nên ko dám đăng bài gì hết. Hy vọng BQT và các bạn thông cảm cho!
    Mình chúc BQT và các thành viên luôn vui vẻ và ngày càng thành đạt hơn trong sự nghiệp kế toán của mình!
    Thúy Ngọc.

em mới làm kế toán có nhiều cái em ko nắm rõ lắm,anh chị nào có mẫu sổ của hình thức nhật ký chung theo quyết định 48 có thể send cho em được ko?em cảm ơn.mail của em: chutphuong2209@zing.vn

The như cty mình là CTCP vừa và nhỏ vừa thành lập từ tháng 06/2008 thì áp dụng theo QĐ 15 có hợp lý k?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối