Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Ðề: giúp em về việc viết hóa đơn ạ

tại sao ko nói cty chuyên in hoá đơn họ lo cho mọi thủ tục tới khi giao hoá đơn và thanh lý hợp đồng và huỷ bản kẽm là ok ko lăn tăn

Trích dẫn Gửi bởi khiemnb
    tại sao ko nói cty chuyên in hoá đơn họ lo cho mọi thủ tục tới khi giao hoá đơn và thanh lý hợp đồng và huỷ bản kẽm là ok ko lăn tăn
    sp trả lời sai câu hỏi bạn ý hỏi rùi, bạn ý hỏi là "mới đăng ý in hóa đơn nhưng lại chỉ viết hóa đơn mẫu 02 thôi.anh chị làm ơn cho em biết em cần làm gì và có gì khó khăn kg ạ" mừ, còn về phần giao HĐ, thanh lý HĐ và hủy bản kẽm thì hầu như sau khi mình nhận được HĐ ngta sẽ tự làm cái đó mà

Trích dẫn Gửi bởi mimibe
    sp trả lời sai câu hỏi bạn ý hỏi rùi, bạn ý hỏi là "mới đăng ý in hóa đơn nhưng lại chỉ viết hóa đơn mẫu 02 thôi.anh chị làm ơn cho em biết em cần làm gì và có gì khó khăn kg ạ" mừ, còn về phần giao HĐ, thanh lý HĐ và hủy bản kẽm thì hầu như sau khi mình nhận được HĐ ngta sẽ tự làm cái đó mà
    hjhjhj thế em giúp bạn ý đi nhé hjhjhj sp nhìn nhầm hjhjhj

Trích dẫn Gửi bởi khiemnb
    hjhjhj thế em giúp bạn ý đi nhé hjhjhj sp nhìn nhầm hjhjhj
    hihi cái này thì đệ tử chịu rùi, k hiểu viết HĐ mẫu 02 là ntn, là HĐ 2 liên là HĐ trực tiếp uh?

em gà mới.lơ mơ lắm,anh chị giúp em với,nhầm là toi ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Le đa
    em gà mới.lơ mơ lắm,anh chị giúp em với,nhầm là toi ạ.
    bạn nói kĩ lại việc bạn cần hỏi đi, xem mình có thể giúp k? vì mình k hiểu câu hỏi bạn hỏi lắm

[QUOTE=mimibe;1124605]bạn nói kĩ lại việc bạn cần hỏi đi, xem mình có thể giúp k? vì mình k hiểu câu hỏi bạn hỏi lắm[/QUOTE][/I]

dạ.là thế này ạ.chỗ em làm ấy ạ.đóng thuế trực tiếp 350k/tháng.mà viết hóa đơn mẫu 02.chỉ giùm em thủ tục mua hóa đơn,,viết như thế nào.tất cả vấn đề liên quan đến viết hóa đơn ấy ạ.em đang ngu ngu ấy.chả hiểu gì

Hóa đơn mẫu 02 là hóa đơn bán hàng, vậy bạn xem cty bạn đăng ký kê khai thuế theo phương pháp nào. Bạn tham khảo thêm TT39

Trích dẫn Gửi bởi hoa_votinh
    Hóa đơn mẫu 02 là hóa đơn bán hàng, vậy bạn xem cty bạn đăng ký kê khai thuế theo phương pháp nào. Bạn tham khảo thêm TT39
    cty em đăng ký kê khai thuế TT ạ.cảm ơn chị.cho em hỏi thêm là với mức thuế như thế mình viết HĐ trong tháng đến mức nào ạ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối