Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    :chetroi:chi đao cho e xin yahoo nhé/

Ðề: Re: anh chị giúp em gấp! công ty em chuẩn bị quyết toán.....

Trích dẫn Gửi bởi LeeDa
    vậy có nghĩa là phải in lại tất cả phải ko mọi ngừoi>?
    Theo mình thì bạn có thể làm 1 cái mộc ghi đúng tên công ty, sau đó đóng dấu vào kế cái tên công ty bị in sai. Làm cách này thì khỏi phải in lại tất cả sổ sách bạn ah

hix hix.... hix...:chetroi: hnay em gọi rồi chị nói ko sao...cứ ktra coi còn cái gì nữa...."cái tên cty của em nó dài, thuế ko trách đâu, đó là theieus chứ kophair sai "

Ðề: Re: anh chị giúp em gấp! công ty em chuẩn bị quyết toán.....

Trích dẫn Gửi bởi LeeDa
    cảm ơn chi hoaanhdao06 nha. Thưc sự em cũng lóng ngóng về vấn đề quyết toán này. em thấy cty sai sót nhìu cái...nhưng do mới vào làm em cũng ko biết sao nữa. Nghe nói cục thuế gọi đt nói xuống quyế toán chớ em cũng cahnrg biết nagỳ nào ? và đón tiép nhưu thế nào ...em chỉ biết chị bên DV nói trong "nay mai"...ko thấy công avưn văn bản gì thông báo hết....
    Chưa có công văn thì sợ cái gì hjx. khi nào có công văn thì hẵng hay. Nhiều lúc thuế gọi đến quyết toán nhưng mà nó có chịu đến đâu khi nào công văn gửi xuống thì mới là chắc chắn.

---------- Post added at 12:24 ---------- Previous post was at 12:16 ----------

tên công ty mà thiếu một từ nó đã thành công ty khác rồi. Tên công ty là quan trọng vậy mà. được sở kế hoạch đầu tư cấp mà lại để thiếu
    Tùy từng cơ quan thuế họ sẽ phạt hay không phạt

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12