Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Có một sự thật.....

"Có một sự thật: Bạn không biết có gì đến khi mất nó. Cũng có một sự thật: Bạn không biết tìm kiếm gì đến khi mất nó"
    Có những ước mơ vẫn chỉ là mơ ước dù ta nổ lực đến đâu. Thế nhưng nhờ có nó ta mạnh mẽ hơn, yêu cuộc sống hơn.
    Có những lời hứa vẫn chỉ là lời hứa dù ta mãi chờ đợi...bởi người ấy đã quên. Thế nhưng nhờ có nó ta biết hy vọng,chờ mong.
    Có những ước hẹn vẫn chỉ là ước hẹn nếu một mai ai đó đã ra đi nhưng nhờ đó ta đã có những giay phút thật sự tuyệt vời ...
    Có những nỗi đau vẫn mãi là nỗi đau một khi ta không thể thoát khỏi chúng, nhưng nhờ đó mà ta đã trưởng thành hơn.
    Có người chỉ là một phần nhỏ bé của thới giới, nhưng mãi mãi vẫn là cả thế giới đối với ta, Và nhờ có người ấy, ta đã có một tình yêu đẹp.
    Sẽ có người làm nên tất cả vì họ có ước mơ, tin vào lời hứa và có những lời ước hẹn. Họ đã trưởng thành từ nỗi đau, có một người bạn thật sự và bên họ luôn có tình yêu.

Ðề: Có một sự thật.....

Mình thích những câu này

Mình dang cố gắng để đạt được ước mơ của mình du rất khó nhưng mình sẽ ko nản