Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Anh ơi! Em nhớ anh

Anh ơi! Em nhớ anh

anh ơi !chúng ta chia tay nhau vậy cũng được 1 tháng 10 ngày rồi. Thơi gian trôi nhanh thật thấm thoát đã hơn 1 tháng rồi vậy mà có lúc e cứ ngỡ như chỉ mới ngày hôm qua anh cvaan còn ở bên e. 1 đó là thời gian qua ngắn để e có thể quên được a .Quá ngắn để xáo đi nhưng kỷ niêm khi còn ở bên a. Giời này a đang ở đâu ?A đang làm gì ?A như thế nào rồi? liêu a đã có người mới hay chưa ? Có bao giời a nhớ đến cô bé ngốc cửa a không?........e nhớ a nhiều lắm mỗi ngày e đạt cho mình vô số những câu hỏi về a .A biết không? Cứ mỗi buổi sang khi bình minh lên .khi hoàng hôn buông xuống e lại nhớ anh .Trong giấc mơ hình bong của a vân hiễn rõ trong những giấc mơ........
    Dẫu rằng rất hối tiếc
    Dẫu rằng rất buồn đau
    Và cho dù người ra đi không bao giờ quay trở lại
    Vẫn là người yêu của lòng tôi
    Vẫn không thể nào quên được
    Vẫn không thể nào xóa nhòa
    đó là 1 đoạn lời cửa 1 bài hát nó như tâm trang của e.Vẫn vấn vương vẫn buồn đau nhưng rồi cũng phải xa anh .xa mãi sẽ chẵng bao giời anh là của em nửa rồi.

Ðề: Anh ơi! Em nhớ anh

Anh ơi em quên anh rồi.hihihihi

bạn ơi đừng nên yếu đuối thế mạnh mẽ lên.Họ không nhớ tới mình thì thôi bạn đừng nhớ người ta nữa mình biết là khó nhưng bạn cố vượt qua nha đừng ll gì nữa rồi bạn sẽ quên thôi không chỉ làm mình tổn thương thôi.

Niềm vui - nỗi buồn - thời gian - niềm vui - hạnh phúc

- Cảm ơn ai đó đã bỏ rơi tôi để tôi biết rằng không có gì là mãi mãi.....

- Cảm ơn ai đó đã làm tôi tổn thương để tôi biết cách đứng dậy và mạnh mẽ hơn.......

- Cảm ơn ai đó đã lừa dối tôi để tôi biết rằng không phải thứ gì cho đi thật lòng cũng nhận lại một cách thật lòng...........

Chúc bạn sẽ tìm được hạnh phúc thực sự.......

anh ơi..em cũng nhớ anh..hihi:k5211829:

chán, đừng than nữa bạn ơi. hãy nghĩ về bố mẹ để sống vui lên nhé, họ ko sứng với bạn đâu đọc bài này đi nazzz sẽ thấy mình mạnh mẽ hơn^
    http://www.**************/forum/chuy...i-da-nhuong-em-lai-cho-noi-co-don.180991.html
    rồi bạn cũng sẽ mạnh mẽ được như yêu bố mẹ thôi.

Anh cũng nhớ em lắm :tanghoa: water

Trích dẫn Gửi bởi luatkinhte
    Anh cũng nhớ em lắm :tanghoa: water
    Bác này dơ chưa? Ai thèm cần bác nhớ. Người yêu bác đang ngồi lù lù bên cạnh kìa :mocmui:

---------- Post added at 02:06 ---------- Previous post was at 02:02 ----------

Trích dẫn Gửi bởi thuyhang226
    anh ơi !chúng ta chia tay nhau vậy cũng được 1 tháng 10 ngày rồi. Thơi gian trôi nhanh thật thấm thoát đã hơn 1 tháng rồi vậy mà có lúc e cứ ngỡ như chỉ mới ngày hôm qua anh cvaan còn ở bên e. 1 đó là thời gian qua ngắn để e có thể quên được a .Quá ngắn để xáo đi nhưng kỷ niêm khi còn ở bên a. Giời này a đang ở đâu ?A đang làm gì ?A như thế nào rồi? liêu a đã có người mới hay chưa ? Có bao giời a nhớ đến cô bé ngốc cửa a không?........e nhớ a nhiều lắm mỗi ngày e đạt cho mình vô số những câu hỏi về a .A biết không? Cứ mỗi buổi sang khi bình minh lên .khi hoàng hôn buông xuống e lại nhớ anh .Trong giấc mơ hình bong của a vân hiễn rõ trong những giấc mơ........
    Dẫu rằng rất hối tiếc
    Dẫu rằng rất buồn đau
    Và cho dù người ra đi không bao giờ quay trở lại
    Vẫn là người yêu của lòng tôi
    Vẫn không thể nào quên được
    Vẫn không thể nào xóa nhòa
    đó là 1 đoạn lời cửa 1 bài hát nó như tâm trang của e.Vẫn vấn vương vẫn buồn đau nhưng rồi cũng phải xa anh .xa mãi sẽ chẵng bao giời anh là của em nửa rồi.
    Nhớ nhau nhiều nhưng vẫn mãi lặng im
    Bởi khoảng cách vô hình nhưng rất thực
    Sợ chạm tay vỡ tan niềm ký ức
    Dối lòng mình thì có tội gì không?
    Cố gắng lên bạn ơi.

Trích dẫn Gửi bởi lethanhloan.
    Bác này dơ chưa? Ai thèm cần bác nhớ. Người yêu bác đang ngồi lù lù bên cạnh kìa :mocmui:

---------- Post added at 02:06 ---------- Previous post was at 02:02 ----------

Nhớ nhau nhiều nhưng vẫn mãi lặng im
    Bởi khoảng cách vô hình nhưng rất thực
    Sợ chạm tay vỡ tan niềm ký ức
    Dối lòng mình thì có tội gì không?
    Cố gắng lên bạn ơi.
    Em biết được anh nhớ ai mà lại bảo hơ hơ hơ.
    Ai là người anh nhớ họ đọc top này là biết liền mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối