Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

làm thế nào để phụ nữ mỗi khi ở bên đàn ông cảm thấy vui vẻ và hạnh phúc?

Chào các anh các chị!
    Hôm nay em thấy buồn quá các chị ơi không biết là tại sao nữa thật là khó chịu. Có lẽ là do em vừa có cuộc chạm chán với người yêu nên mới như vậy đó, tuy em đọc nhiều bài trên diễn đàn là phải có tấm lòng vị tha nhưng đối với em vụ này không thể có tấm lòng vị tha được chỉ còn cách là bye bye thôi nhưng trong lòng em không được vui đó mới là nguyên nhân khiến em thấy buồn thêm. Các anh các chị có cách nào giúp em có lời khuyên không?
    Thực tế CON TRAI CHẲNG CÓ GÌ LÀ TỐT CẢ đúng không các chị, trong miệng thì lúc nào cũng thề với hứa rất chi là tha thiết trông có vẻ thành khẩn đó nhưng thực chât là trong lòng thì rỗng chẳng có chút thành ý nào cả. Lúc mới yêu nhau thì quấn quýt mặn nồng khi xa nhau thì mỗi ngày gọi điện đến 1o lần nhắn tin liền tay vậy mà chỉ sau 1 time đã thay đổi hẳn. Có lẽ lúc này mới là bộ mặt thật của các anh thật đáng xấu hổ với những lời thề kiểu này!!!!!!!!!!
    Em không thể nào tha thứ cho anh ấy được tuy lỗi lầm không lớn lắm nhưng cũng khiến em phải suy nghĩ bực tức, không phải anh ta có bồ khác, không phải anh ta phản bội em tất cả chỉ vì em thấy chúng em không hợp nhau mà thôi. Điều đó cũng đủ để chia tay rùi ! CON TRAI KHÔNG CÓ GÌ LÀ TỐT! mong các chị gỡ rối cùng em với trong tình huống trên em có phải người sai không:hichic:

Ðề: làm thế nào để phụ nữ mỗi khi ở bên đàn ông cảm thấy vui vẻ và hạnh phúc?

Trích dẫn Gửi bởi nhomoi
    Chào các anh các chị!
    Hôm nay em thấy buồn quá các chị ơi không biết là tại sao nữa thật là khó chịu. Có lẽ là do em vừa có cuộc chạm chán với người yêu nên mới như vậy đó, tuy em đọc nhiều bài trên diễn đàn là phải có tấm lòng vị tha nhưng đối với em vụ này không thể có tấm lòng vị tha được chỉ còn cách là bye bye thôi nhưng trong lòng em không được vui đó mới là nguyên nhân khiến em thấy buồn thêm. Các anh các chị có cách nào giúp em có lời khuyên không?
    Thực tế CON TRAI CHẲNG CÓ GÌ LÀ TỐT CẢ đúng không các chị, trong miệng thì lúc nào cũng thề với hứa rất chi là tha thiết trông có vẻ thành khẩn đó nhưng thực chât là trong lòng thì rỗng chẳng có chút thành ý nào cả. Lúc mới yêu nhau thì quấn quýt mặn nồng khi xa nhau thì mỗi ngày gọi điện đến 1o lần nhắn tin liền tay vậy mà chỉ sau 1 time đã thay đổi hẳn. Có lẽ lúc này mới là bộ mặt thật của các anh thật đáng xấu hổ với những lời thề kiểu này!!!!!!!!!!
    Em không thể nào tha thứ cho anh ấy được tuy lỗi lầm không lớn lắm nhưng cũng khiến em phải suy nghĩ bực tức, không phải anh ta có bồ khác, không phải anh ta phản bội em tất cả chỉ vì em thấy chúng em không hợp nhau mà thôi. Điều đó cũng đủ để chia tay rùi ! CON TRAI KHÔNG CÓ GÌ LÀ TỐT! mong các chị gỡ rối cùng em với trong tình huống trên em có phải người sai không:hichic:
    K hợp thì mình chia tay thôi, k có gì phải giận cả, con gái mà hay giận là nhanh già lắm đó :leu:, còn chia tay thì ai cũng buồn, nhưng rồi thời gian cũng làm bạn quên đi nỗi buồn đó(tuy k hoàn toàn),rồi bạn sẽ tìm thấy một người thật sự yêu bạn, chúc bạn sẽ sớm tìm thấy hạnh phúc của mình.

Trích dẫn Gửi bởi vicky_1269
    K hợp thì mình chia tay thôi, k có gì phải giận cả, con gái mà hay giận là nhanh già lắm đó :leu:, còn chia tay thì ai cũng buồn, nhưng rồi thời gian cũng làm bạn quên đi nỗi buồn đó(tuy k hoàn toàn),rồi bạn sẽ tìm thấy một người thật sự yêu bạn, chúc bạn sẽ sớm tìm thấy hạnh phúc của mình.
    vâng cảm ơn chị nha nhưng chị ơi khi mình muốn chia tay nhưng người kia lại không chịu mà cứ níu kéo mình và lại nói là đã quá yêu rùi không thể sống thiếu mình được nữa thì phải làm thế nào hả chị. Trong thời gian khong liên lạc với nhau em cũng cảm thấy nhớ anh ấy nhưng biết làm thế nào rùi đây khi anh ấy lại nói ra những câu làm người con gái nào cũng phải suy nghĩ khi trái tim đang im lặng rùi lại có người hé mở nó ra thật là khó xử phải không chị?????

Phụ Nữ!
    Anh không hứa nhiều, không nói nhiều, chỉ thích hành động thôi. Ai hiểu được thì hiểu!
    Đôi khi như thế là đủ rồi.
    Điều quan trọng là 2 người khi yêu phải hiểu nhau thì mới tốt được, nhưng thực sự thì rất khó. :huh:

Trích dẫn Gửi bởi nhomoi
    Chào các anh các chị!
    Đôi khi lời hứa,lời nói dối ấy chỉ làm vui lòng người khác mà thội.
    Nhưng nếu iu nhau thì phải hiểu nhau,tin nhau.Tình iu được xây dựng trên niềm tin và sự chân thành mà.
    Môi người có 1 hoàn cảnh,có cách iu khác nhau.Nhưng tất cả cùng chung 1 mục đích.Vì thế trong trường hợp này tigon chẳng có nhận xét gì cả.Nếu cảm thấy ko hợp nhau thì chia tay,thế thôi

CÁi quan trọng là phải hợp nhau, hiểu nhau. Thế mà lại ko thì.................

đọc thì bít rõ bạn ko có yêu người đó tha thiết thì phải, cònngười ấy thì có, vậy dừng là đúng đó

Với mình thì thấy thế, vì khi sống với nhau cần có 2 phía đó!

à mà giờ mới nhìn, bài này bạn gửi sai box rồi ý,,,,,,,,,,hic hic hic

Trích dẫn Gửi bởi nhomoi
    vâng cảm ơn chị nha nhưng chị ơi khi mình muốn chia tay nhưng người kia lại không chịu mà cứ níu kéo mình và lại nói là đã quá yêu rùi không thể sống thiếu mình được nữa thì phải làm thế nào hả chị. Trong thời gian khong liên lạc với nhau em cũng cảm thấy nhớ anh ấy nhưng biết làm thế nào rùi đây khi anh ấy lại nói ra những câu làm người con gái nào cũng phải suy nghĩ khi trái tim đang im lặng rùi lại có người hé mở nó ra thật là khó xử phải không chị?????
    uh, ai chẳng buồn khi chia tay bạn nhỉ, nhưng khi trái tim đang im lặng lạicó người hé mở thì khó xử lắm.

em cũng muốn lắm nhưng khi thì em cảm thấy là em rất hiểu anh ấy nhưng khi thì em cảm thấy là em chẳng hiểu anh ấy chút nào hết và em cũng cảm thấy anh ấy chẳng hiểu em 1 chút nào cả ngay cả khi chúng em ngồi cạnh tâm sự cùng nhau mà anh ấy cũng chỉ làm em buồn hoài ak chẳng biết an ủi chi hết buồn lắm anh ak

Trích dẫn Gửi bởi Mít Ướt
    à mà giờ mới nhìn, bài này bạn gửi sai box rồi ý,,,,,,,,,,hic hic hic
    sorry vì khi gửi song rùi em xem lại mới thấy thui thì các pác thông cảm cho em nha!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối