Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Jờ bên anh là...cô ấy!!!

Anh đã thật sự rời xa em!!! Và bây jờ bên anh đã có "cô ấy","cô ấy" có lẽ sẽ mang lại cho anh nhiều niềm vui và quan trọng hơn là "cô ấy" yêu anh nhiều hơn em.
    "Chúng ta chia tay nhau anh nhé".Phải cố gắng lắm em mới có thể nói ra được câu đó và jữ cho nước mắt mình không khỏi tuôn rơi trước anh khi biết tình cảm của anh đã thay đổi nó đã không còn dành riêng cho em nữa.Chắc anh sẽ không biết được là em đã khóc,khóc nhiều như thế nào đâu nhỉ vì với anh có thể em là 1 cô bé cứng rắn.Jờ em phải làm sao khi không lúc nào em thôi nghĩ về anh về những kỉ niệm đẹp mà chúng ta đã có với nhau.Hai năm, 1 khoảng thời jan có lẽ là dài cho tinh yêu của em và anh.Anh đã luôn yêu em,quan tâm,chăm sóc em thật chu đáo,những lúc em buồn hay ốm dù thế nào anh cũng chạy ngay đến bên em,anh đã tự tạo ra những buổi đi chơi thật thú vị và đầy ắp tiếng cười cho anh va em.Em nhớ nhất trung thu năm đấy trời bão to em và đứa bạn cùng phòng ngồi buồn ngắm mưa rơi em nghĩ anh sẽ không đến được nhưng không anh vẫn đến và trên tay anh còn cầm hộp bánh trung thu,em vui quá mà không biết nước mắt mình rơi tự bao jờ,anh lúng túng đến gần lau nước mắt cho em và nói:
    "ngố à sao em lại khóc anh đã làm j sai sao?"...đó là lần đầu tiên em khóc trước anh.Và còn nhiều những kỉ niệm nữa em sẽ không bao jờ quên được.Anh đã làm cho em rất nhiều điều nhưng có lẽ em đã không làm đươc j cho anh,em chỉ biết nghĩ đến mình,chỉ biết jận dỗi...có lẽ những điều đó đã jiết chết tình yêu mà anh dành cho em.... khi em nhận ra được những sai lầm của mình thi đã quá muộn bên anh đã có người khác.Em sẽ không trách anh đâu vì người có lỗi chính là em.Em thật sự thấy vui cho anh và sẽ luôn nguyện chúc cho anh đươc hạnh phúc vì anh đáng được hưởng điều đó.Đừng trách em khi em không liên lạc vơi anh nưa và gặp anh em lại tỏ ra là người xa lạ chỉ vì em còn yêu anh nhiều lắm!!!!

Ðề: Jờ bên anh là...cô ấy!!!

Chia sẻ với bạn nhé, giả làm một con người cứng rắn & lạnh lùng trước người đó vất vả lắm phải không bạn. Hi vọng thời gian sẽ là liều thuốc mầu nhiệm có thể làm lành vết thương trong lòng bạn, và bạn ui cuộc đời này còn rất nhiều thứ để mà quan tâm lắm đó. Bạn có biết vì sao tim con người có 4 ngăn không??? Vì một ngăn tượng trưng cho mối quan tâm và tình yêu của con người với cuộc đời này. Khi yêu một ai đó thì hãy dành cho người ấy 1 ngăn trong trái tim mình thôi, còn 3 ngăn kia thì để dành cho mối quan tâm đến bạn bè, công việc và gia đình. Nhỡ khi nào chuyện tình cảm của bạn có vấn đề thì bạn hãy còn 3 mối quan tâm khác giúp bạn có thể đứng vững và tiếp tục sống tốt.

Chúc bạn mau hồi phục & sớm tìm lại niềm vui cho mình bạn nhé

Ðề: Jờ bên anh là...cô ấy!!!

nhóc đừng buồn nhé,khổ thân cho nhóc ghê:sweatdrop:a