Mới đây những bí quyết chơi xổ số vietlott với xác suất cao đang được truyền tải khá rộng rãi. với bí quyết này bạn có thể trúng các giải của vietlott từ thấp nhất tới giải đặc biệt một cách dễ dàng. Nhưng liệu tất cả có đúng như vậy không? Hay những người đó đang lầm tưởng và thần thánh hóa chúng?

>>> Xem thêm : sổ kết quả truyền thống - Cẩm nang giúp tăng khả năng trúng xổ số vietlot

Tâm lý của con người khi cần chọn một điều gì ngẫu nhiên thì những điều yêu thích sẽ hiện ra, với việc chọn số cũng vậy. Nếu bạn chọn số theo linh cảm hoặc sở thích của mình thì đó chính là sai lầm đầu tiên bạn phạm phải. Vietlott cho phép chúng ta tự điền dãy số theo ý của bản thân hoặc sự chọn ngẫu nhiên từ máy trực tiếp tại các cửa hàng.

Bí mật ẩn trong những kết quả là gì? Muốn biết điều này bạn cần phải có sự nghiên cứu, xem xét các kết quả được công bố hàng ngày. Từ đó phát hiện ra quy luật xuất hiện của các cặp số tại mỗi vị trí. Dựa trên cơ sở đó thành lập dãy số cho mình.

Theo các thống kê, khi số lượng người chơi lớn, giải thưởng sẽ bị chia ra nhiều lần khiến giá trị giải thưởng nếu trúng của bạn giảm xuống. Do vậy bạn nên ưu tiên những lần quỹ thưởng không quá cao. Không chỉ giảm bớt được đối thủ cạnh tranh mà còn tăng khả năng dãy số của bạn trùng lặp với giải thưởng lên nhiều lần.

Theo các điều tra thì phần lớn những người trúng số đều là những người chơi trong khoảng thời gian dài và cố định. Bạn cần chơi nhiều lần liên tiếp trong một khoảng thời gian gần nhau và đảm bảo tuân thủ theo các quy tắc đã nêu bên trên. Đối với các hệ lụy như nợ nần, tiêu tán hết tiền bạc,.. đang xảy ra thường xuyên khi người chơi không thể kiểm soát được số lần chơi của mình. Do vậy bạn cần cân nhắc kỹ tình trạng kinh tế của bản thân để tránh những điều trên.

Máy tính luôn có một chương trình random được cài đặt sẵn sao cho các số xuất ra không bị trùng lặp, tuy nhiên điều này cũng khiến giảm thiểu rất nhiều đi khả năng trúng số của bạn. Do vậy nếu chưa thể trúng bạn cũng đừng quá nản chí, chơi xổ số đôi khi cũng cần nỗ lực như chạy marathon vậy, cần nhiều sức lực và cả sự bền bỉ lâu dài.

>>> Xem thêm : kết quả xổ số miền trung - Mách bạn mẹo dự đoán kết quả xổ số vietlott