Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

TCT phát hành chương trình HTKK (V1.3.1)

Để hỗ trợ cho các doanh nghiệp kê khai thuế, Tổng cục Thuế đã nâng cấp và phát triển phần mềm Hỗ trợ kê khai sử dụng công nghệ mã vạch phiên bản 1.3.1 nhằm đáp ứng yêu cầu nghiệp vụ mới bổ sung cập nhật biểu thuế Tài nguyên theo Quyết định số 16/2008/QĐ-BTC ngày 14/4/2008 và công văn số 5229/BTC-TCT ngày 7/5/2008 của Bộ tài chính về việc thù lao của tổ chức khấu trừ thuế và thù lao ủy nhiệm thu thuế TNCN đồng thời một số yêu cầu cập nhật sửa lỗi phiên bản 1.3.0.1. (Nội dung chi tiết tại đây)

Bắt đầu từ tháng 10/2008, khi nộp tờ khai có áp dụng công nghệ mã vạch, các doanh nghiệp sẽ sử dụng các mẫu tờ khai tại phiên bản 1.3.1 thay cho phiên bản 1.3.0.1 trước đây
    .
    Nguồn:
    http://www.gdt.gov.vn/gdtLive/Trang-chu/Tin-tuc/News?contentId=110873

Chú ý: Hiện tại, Tổng cục Thuế đã chính thức phát hành phiên bản mới và bắt đầu áp dụng từ tháng 10 nhưng không nêu rõ là áp dụng cho kỳ kê khai hay kỳ tính thuế nên các bạn cẩn thận khi sử dụng. Khi nào Cục Thuế địa phương tiến hành thông báo chúng ta mới chính thức đi vào sử dụng. Nếu muốn test nên dùng máy khác không nên dùng chung với máy chứa dữ liệu.

Ðề: TCT phát hành chương trình HTKK (V1.3.1)

sao ko có ai up lên file down cho nhanh, anh em nào có file đã test rồi thì càng tốt, giờ này còn để HTKK 1.3.0 pó tay mấy anh Amen, còn để ngay trang chủ nữa mới đau chứ:hypo:

Đừng dùng mà đổ nợ, chừng nào các bác Thuê test xong cái đã. Nhập thử zoom lại xem trang in thì PM zoom ko hết(có nghĩa còn du một phần phía bên phải trang in), ko bít chỉnh sửa sao

Các bạn dowload trực tiếp từ trang web của ngành thuế và thực hiện theo đúng hướng dẫn cài đặt là OK. Đừng dow từ các trang khác mà mất công cài đặt chỉnh sửa nhiều lắm. Đến khi in ra vẫn còn bị lỗi nữa. http://www.gdt.gov.vn
    Mình đã dow về và ko có vấn đề gì cả.
    Chúc các bạn thành công.