Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Mong các bạn chia sẻ

mình vừa mới ra trường nên rất muốn tìm một cv kế toán phù hợp với ngành mình học tại trường. bạn nào cho mình hỏi mình muốn đi học *************** thì học ở đâu là tốt và đảm bảo chất lượng, mình đang ở khu vực hà nội các bạn ạ.

ðề: mong các bạn chia sẻ

Trích dẫn Gửi bởi dhl740277
    mình vừa mới ra trường nên rất muốn tìm một cv kế toán phù hợp với ngành mình học tại trường. bạn nào cho mình hỏi mình muốn đi học *************** thì học ở đâu là tốt và đảm bảo chất lượng, mình đang ở khu vực hà nội các bạn ạ.
    bên mình dạy thực hành kế toán tổng hợp trên chứng từ hóa đơn thực tế.
    bạn có thể tham gia học thử free để trải nghiệm xem khóa học có phù hợp không nhé.
    bạn đăng ký học thử và biết thêm thông tin khóa học tại:
    công ty đào tạo kế toán ********
    p211, nhà g1, tt học viện ngân hàng , số 79 ngõ 82, phạm ngọc thạch, đống đa, hà nội
    đt: 04.6683.6337 , mobile: 0972.711.886
    bản đồ tới công ty: công ty ?ào t?o k? toán ??c minh - place.vn

mình thấy trước tiên bạn nên xin vào dn nhỏ thôi như: các dn buôn bán vlxd, dn kinh doanh xăng dầu ... nói chung là các dn có quy mô nhỏ thôi, làm quen với các chứng từ hóa đơn đầu vào, đầu ra của dn.
    chúc bạn thàng công

chào anh, anh có thể gửi bảng giá các khóa học bên anh đang đào tạo vào mail cho em được không ạ? em đang nộp hồ sơ xin tuyển vị trí kế toán của một công ty xây dựng bên anh có đào tạo không? anh cho em web bên mình được không ạ? mail của em là dunghienlinh22@gmail.com

chào anh, anh có thể gửi bảng giá các khóa học bên anh đang đào tạo vào mail cho em được không ạ? em đang nộp hồ sơ xin tuyển vị trí kế toán của một công ty xây dựng bên anh có đào tạo không? anh cho em web bên mình được không ạ? mail của em là dunghienlinh22@gmail.com
    chị gửi email rùi em kiểm tra nhé, có chi tiết nội dung khóa học và trên hóa đơn chứng từ của doanh nghiệp xây lắp thực tế luôn em nhé

cảm ơn anh vuvanthanh và chị ketoan68. vậy làm ở công ty xây lắp có khó không ạ. em sẽ check mail liền

---------- post added at 10:04 ---------- previous post was at 10:01 ----------

em được người quen giới thiệu đến một số trung tâm đào tạo kế toán như ********, g7, trung tâm atc vậy các anh chị trên diễn đàn cho em hỏi đã có anh chị nào học tại các trung tâm đó chưa chia sẻ giùm em với để em có quyết định sớm cho mình.

còn phải xem xét giá và học thử vài buổi đã bạn à

cảm ơn các thành viên nhiều nhiều

cảm ơn anh vuvanthanh và chị ketoan68. vậy làm ở công ty xây lắp có khó không ạ. em sẽ check mail liền

---------- post added at 10:04 ---------- previous post was at 10:01 ----------

em được người quen giới thiệu đến một số trung tâm đào tạo kế toán như ********, g7, trung tâm atc vậy các anh chị trên diễn đàn cho em hỏi đã có anh chị nào học tại các trung tâm đó chưa chia sẻ giùm em với để em có quyết định sớm cho mình.
    sẽ không quá khó nếu em là người linh hoạt em a. khi đi vào thực tế em sẽ hiểu ra nhiều vấn đề hơn là chỉ nói lý thuyết. trong email có sdt và email c, khi đi làm có j vướng mắc e có thể hỏi c sẽ hỗ trợ e. còn nói về trung tâm kế toán thì ở hà nội có nhiều lắm. em cứ đi học thử 1 vài tt rồi thấy đâu thích thì học e nhé. biển học mêng mông lun

vậy ở thái nguyên có chung tâm nào không bạn?

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối