Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15

sổ sách làm trên excel có hợp lệ ko ?

mình làm tất cả mọi sổ sách bằng cách tự kẻ trên excel nhưng vẫn theo mẫu sổ sách quy đinh và cuối năm mình in ra rồi đóng thành quyển, mình nghe chị kế toán cty khác nói là cq thuế sẽ ko chấp nhận đâu, mình thắc mắc quá, các bạn giúp mình nhé

ðề: sổ sách làm trên excel có hợp lệ ko ?

vẫn được bạn ạ, cty mình dạy học viên in sổ trên excel mà.

Trích dẫn Gửi bởi ngoclieu2002
    :macco:tội gì mà bạn phải làm trên excel chi cho cực, bạn gửi email của cty bạn hoặc của bạn cho mình đi, rồi mình gửi cho bạn sử dụng thử bản demo (phần mềm) của cty mình.
    website: http://ntviet.ucoz.com
    hoặc bạn có thể gọi đến số: (0angcheo:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    tội gì mà bạn phải làm trên excel chi cho cực, bạn gửi email của cty bạn hoặc của bạn cho mình đi, rồi mình gửi cho bạn sử dụng thử bản demo (phần mềm) của cty mình.
    website: http://ntviet.ucoz.com
    hoặc bạn có thể gọi đến số: (08-) 38803802 - 01658244166 gặp liễu
    phần mềm của cty mình rất dễ sử dụng, tốt mà lại không tốn nhiều tiền.
    nhớ hồi âm cho mình nhe. chào bạn!
    wow, đúng là dân kinh doanh có khác, hihihi .. (ý là bạn là kt hay kd nhỉ?!). vậy là cty bạn chuyên viết phần mềm hả. vậy bạn demo thử dùm 1 mình phiên bản với nha. (cty mình làm bên vận chuyển - bạn nhớ tư vấn soft hợp nha). với lai cho mình luôn cái quotation thì càng tốt, nếu được mình trình sếp mình luôn. thanks nhé! email: phuongkhanh2906@gmail.com

nếu công ty bạn là công ty nhỏ thì không cần phải mua phần mền đâu. bạn vẫn có thể dùng phần mền excel để ứng dụng trong việc tổ chức hạch toán kế toán. mình vẫn thấy rất nhiều công ty làm vậy. chúc bạn thành công nhé!

lam tren excel mien sao ban lam dung , hop ly va co chu ky cua sep va dong dau.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12