Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Về chế độ công tác phí

Do mình làm trong cơ quan HCSN, nên mức lương không cao:k5931592:. Trong cơ quan mình là người có lương thấp nhất, do mới vào làm mà,nghiệp vụ còn yếu lắm:tinhtoan:. Nên sếp mình nói với mình là sẽ cấp cho mình thêm 300k tiền công tác phí (chỉ mình mình có thôi), mà mình không biết cần những gì? Vậy các bạn có thể cho mình biết thủ tục như thế nào? Cần những gì được không??
    Cám ơn các bạn trước nhé! Mong hồi đáp sớm!:motsach:

Ðề: Về chế độ công tác phí

truoc tien ban viet 1 cai giay di duong thoi gian di 2 ngay(ca di lan ve) , lay chu ky cua xep va dau cua co quan. sau do ban lay dau xac nhan cua co quan noi ban can den la duoc. neu k hieu thi lien lac voi minh theo so 0988 490 798 (bi loi phong chu mong ban thong cam)

Trích dẫn Gửi bởi sr_mylove
    Do mình làm trong cơ quan HCSN, nên mức lương không cao:k5931592:. Trong cơ quan mình là người có lương thấp nhất, do mới vào làm mà,nghiệp vụ còn yếu lắm:tinhtoan:. Nên sếp mình nói với mình là sẽ cấp cho mình thêm 300k tiền công tác phí (chỉ mình mình có thôi), mà mình không biết cần những gì? Vậy các bạn có thể cho mình biết thủ tục như thế nào? Cần những gì được không??
    Cám ơn các bạn trước nhé! Mong hồi đáp sớm!:motsach:
    MÌnh nghĩ trong bảng lương, cột thưởng cho số tiền ấy vào là hợp thức hoá đc thôi..

Tháng nào cũng được công 300.000, làm thế nào để hợp thức hóa nó vậy mấy bạn???