Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 13 của 13
    Ðề: Phần mền HTKK 1.3.1 khi in nó bị hụt và mất 1 phần chữ?

Trích dẫn Gửi bởi trungchi
    Bạn ơi mình đã remove máy in sau đó mình bỏ đĩa CD và cài lại nhưn gkhi mình cài thì máy báo là cannot recognize the USB connection mình cũng kg biết tại sao nữa bạn giúp mình với
    Mình có ý kiến sau: Máy in của bạn được kết nối với USB, vậy nên trước tiên bạn Uninstalls máy in đi và bạn xem lại cổng kết nối USB bằng cách rút cổng máy in kết nối của máy tính đồng thời tắt nguồn máy in sau đó cắm cổng USB lại và bật nguồn để cho máy update lại driver máy in và bạn có thể Browse đến thư mục driver của máy in và cài, hoặc bạn bỏ qua mục update driver máy in bằng cách dùng đĩa CD driver máy in và cài, sau khi cài xong bạn nên căn chỉnh giấy in ở máy in về A4, và lúc này bạn in thử xem sao, chúc may mắn!

Thân chào

Trích dẫn Gửi bởi nhocxuka
    Ối trời ơi!!! thế có mà chết. Quy định đến 20 tháng nào mà bạn chẳng phải nộp báo cáo thuế kể cả là cty bạn không có đầu vào, đầu ra vẫn phải nộp và ghi là 0. Con hoá đơn đc kê trong vòng 3 tháng cơ mà. Nếu không nộp báo cáo thuế là bị phat rui.:231:
    thì t có bảo là ko nộp đâu,dù ko có j thì vẫn đánh dấu ở mục A,ko cần điền số 0 ở dòng nào cả :451:

Trường hợp : Định dạng in đầu ra của HTKK1.3.1 bị lệch: bạn thử dùng Adobe Reader 6.0 các phien ban Adobe Reader lớn hơn không hổ trợ định dạng in

Hoăc bản 5.0 vẫn được

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12