Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Tự làm sổ sách kế toán bằng excel

Ðề: Tự làm sổ sách kế toán bằng excel

Trích dẫn Gửi bởi hoanghoa88
    Mình đang mò mẫm tự lên sổ bằng excel nhưng khó wa trời, bạn nào có file hướng dẫn dễ sd k cho mình với. Có cách nào chuyển số liệu từ phiếu Nhâp kho, xuất kho sang sổ chi tiết và sang báo cáo nhập xuất tồn k ạ. thanks m.n ạ
    ngoài nhà sách có nguyên một cuốn hướng dẫn làm kế toán trên excel từ a đến z luôn... bạn ra đó xem thử nha...
    p/s: cuốn sách đó dày khủng... đọc thôi mah mún xỉu :k5197769:

Trích dẫn Gửi bởi hoanghoa88
    Mình đang mò mẫm tự lên sổ bằng excel nhưng khó wa trời, bạn nào có file hướng dẫn dễ sd k cho mình với. Có cách nào chuyển số liệu từ phiếu Nhâp kho, xuất kho sang sổ chi tiết và sang báo cáo nhập xuất tồn k ạ. thanks m.n ạ
    vào room excell diễn đàn rất nhiều phần mềm hạch toán bằng excell bạn tha hồ mà chọ lựa

Trích dẫn Gửi bởi dannie
    ngoài nhà sách có nguyên một cuốn hướng dẫn làm kế toán trên excel từ a đến z luôn... bạn ra đó xem thử nha...
    p/s: cuốn sách đó dày khủng... đọc thôi mah mún xỉu :k5197769:
    bạn thử làm chưa, có dễ hiểu k. Mà sách đó tên & tác giả là j đấy bn

Trích dẫn Gửi bởi khiemnb
    vào room excell diễn đàn rất nhiều phần mềm hạch toán bằng excell bạn tha hồ mà chọ lựa
    Nhìu đến nỗi hoa hết cả mắt bn ợ, t tưởng bn nào đã làm rùi có cách nào học hiệu quả thì mách cho mềnh . Hụ hụ kế và toán ơi :-(

Bạn thử vào ĐÂY tải về xem thế nào, thử tích vào lần lượt xem người ta link các sheet trong đó như thế nào, mình con gái, cái đó cũng tự mình mày mò làm đó, có gì hok hỉu thì cứ hỏi trên nè nè
    :giavo::giavo::giavo:

Trích dẫn Gửi bởi fptph00858
    Bạn thử vào ĐÂY tải về xem thế nào, thử tích vào lần lượt xem người ta link các sheet trong đó như thế nào, mình con gái, cái đó cũng tự mình mày mò làm đó, có gì hok hỉu thì cứ hỏi trên nè nè
    :giavo::giavo::giavo:
    bn ui cho mình hỏi ở trong sổ sách theo quyết định 48 mình có thấy link công thức đâu. Bn có thể cho mình bản link hết công thức để mình học hỏi đc k. Thanks bn nhìu

bn ui cho mình hỏi ở trong sổ sách theo quyết định 48 mình có thấy link công thức đâu. Bn có thể cho mình bản link hết công thức để mình học hỏi đc k. Thanks bn nhìu
    Bạn có thể làm như qđ 15 ý, qđ 48 mình chưa làm, cũng định làm cho hết nhưng nay khách đông quá nên mình chưa có thời gian làm đó. chỗ nào khó hiểu cứ hỏi nè

ui chết mình quên mất, cái đó mình làm cho mấy bạn tự học nên phải vào bằng tay, bạn muốn thì để lại mail mình gửi cho nhé

Trích dẫn Gửi bởi fptph00858
    ui chết mình quên mất, cái đó mình làm cho mấy bạn tự học nên phải vào bằng tay, bạn muốn thì để lại mail mình gửi cho nhé
    bạn ơi gửi cho mình xin với nữa nhé.m cũng đang cần :-(
    mail mình đây: giangsontec.phuong@gmail.com
    thanks so much!

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối