Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

KẾ TOÁN THEO QD 48 TRÊN EXCELL

Mình giới thiệu các bạn file kế toán trên Exel dễ sử dụng, được viết theo quyết định 48 dùng cho doanh nghiệp thương mạicó đầy đủ các sheet hỗ trợ: báo cáo thuế, xác định KQKD, phân bổ, theo dõi hàng XNT, in phiếu thu chi nhập xuất. . . . , nói chung là không thiếu mục nào cả
    line download ke toan excell.rar
    sau khi download mở file . bạn vào tool/macro/securiti. . . chọn chế độ mediumnhập dữ liệu tại sheet Data các sheet còn lại tự động mời pàcon dùng thử

Ðề: KẾ TOÁN THEO QD 48 TRÊN EXCELL

Trích dẫn Gửi bởi hoanghaiha
    Mình giới thiệu các bạn file kế toán trên Exel dễ sử dụng, được viết theo quyết định 48 dùng cho doanh nghiệp thương mạicó đầy đủ các sheet hỗ trợ: báo cáo thuế, xác định KQKD, phân bổ, theo dõi hàng XNT, in phiếu thu chi nhập xuất. . . . , nói chung là không thiếu mục nào cả line download http://www.turboupload.com/files/get/H14jsCtzHz/so-kt-hai-trieu-07-2008.xlssau khi download mở file . bạn vào tool/macro/securiti. . . chọn chế độ mediumnhập dữ liệu tại sheet Data các sheet còn lại tự động mời pàcon dùng thử
    Bạn ơi mình không tải được, hãy chỉ cụ thể giúp mình được không, cám ơn bạn nhiều nha.

Trích dẫn Gửi bởi mtien
    Bạn ơi mình không tải được, hãy chỉ cụ thể giúp mình được không, cám ơn bạn nhiều nha.
    Sau khi vào đường link trên, bạn phải đợi cho nó chạy hết 45s sau đó hiện ra cái cửa sổ down load và mã code để down load rồi bạn nhấn vào down load về máy là xong thôi!:cheers1:

Mình ko dơnload được bạn ơi. hix hix... giúp mình với
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Nhưng mà nhập code vào rồi mà cũng ko được luôn. huhu...:banghead:

line vẫn down bình thường mà, mình mới thử rồii đó không sao đâu