Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Về việc post bài ở chuyên mục

Dear all!
    Vừa qua có rất nhiều bài post lên chuyên mục nhưng không đúng theo yêu cầu của chuyên mục là nhằm tháo gỡ những vướng mắc trong quá trình sử dụng phần mềm thương mại (có bản quyền). Nhưng hầu hết các bài viết đều là giới thiệu phần mềm mới nên không đúng quy định của box, làm loãng các bài viết khác của chuyên mục. Vì vậy :
    1/ Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần nêu lý do. Các bạn đọc lại nội quy của diễn đàn và nội quy post bài của box. Nếu vi phạm nhiều lần sẽ ban nick vĩnh viễn.
    2/ Các bạn muốn quảng cáo các sản phẩm kế toán của minh, xin hãy vào box quảng cáo để post bài.
    3/ Chúng tôi (Addmin, Smod, Mod) không có nhiều thời gian để quản lý các bài viết, lại còn phải lo cho chuyên mục của minh và viết bài trả lời cũng như viết các bài miễn phí cho cộng đồng. Vì vậy các bạn đừng thắc mắc tại sao lại xóa bài.
    Mong mọi người hưởng ứng.
    Thân

Ðề: Về việc post bài ở chuyên mục

Sao mình thấy có quy định về đặt tiêu đề cho tên Bài mới mà những tiêu đề như "Giúp em với, gấp", "Help"..... vẫn còn nhìu thế? mà càng ngày càng nhìu. Nói chung người tham gia mún có cái tiêu đề thể hiện nội dung bài viết để ko mất thời gian!!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi tht9
    Sao mình thấy có quy định về đặt tiêu đề cho tên Bài mới mà những tiêu đề như "Giúp em với, gấp", "Help"..... vẫn còn nhìu thế? mà càng ngày càng nhìu. Nói chung người tham gia mún có cái tiêu đề thể hiện nội dung bài viết để ko mất thời gian!!!!!!!!!!
    Trong thời gian tới, những bài viết kiểu này cũng sẽ bị xóa. Khi nêu một vấn đề cần hỏi, đề nghị các bạn cần nêu rõ mục đích của câu hỏi, càng rõ ý bao nhiêu thì người tham gia càng dễ trả lời các bạn bấy nhiêu. Mong các bạn chú ý khi đặt tiêu đề cho câu hỏi.
    Thân

Đối với các thắc mắc liên quan đến dòng sản phẩm của FAST, rất mong mod giúp mình gom vào trong topic mà mình đã lập ra từ năm 2009: http://www.**************/forum/phan...quan-den-san-pham-fast-accounting.122294.html

Có như vậy mình sẽ dễ theo dõi và trả lời các bạn.

Cảm ơn các mod trước!

Trích dẫn Gửi bởi tht9
    Em muốn đăng bài để hỏi mà không biết vào đâu để đăng bài ạ ? giúp em với!

Tớ ít tham gia vào diễn đàn nhưng dạo này vào web thấy quá nhiều bài quảng cáo, một loạt bài quảng cáo điện lạnh gì đó, chỗ chat giữa các thành viên cũng thấy những bạn đưa các link quảng cáo.Dạo trước mới tham gia mình hay ngồi đọc những dòng các bạn nói chuyện thấy cũng vui, tuy mình chẳng tham gia vào, giờ nhìn vào không muốn nhìn nữa, giờ cũng không thấy các smod, mod bạn nick ở chỗ chat nữa. Tớ thiết nghĩ những thành viên hay quảng cáo ở chỗ chat đó cũng nên bị band

Trích dẫn Gửi bởi chipnon 2010
    Em muốn đăng bài để hỏi mà không biết vào đâu để đăng bài ạ ? giúp em với!
    Bạn đọc bài này của Cayman sẽ biết cách post bài đó!

http://www.**************/forum/thong-bao/cach-su-dung-cac-chuc-nang-post-bai.7952.html

Không biết tạo bài mới ở đâu nhỉ? nhìn sao mà lung tung ghê ai giúp mình với. Có ai sử dụng fast không vậy?

Trích dẫn Gửi bởi xuancanh
    Không biết tạo bài mới ở đâu nhỉ? nhìn sao mà lung tung ghê ai giúp mình với. Có ai sử dụng fast không vậy?
    1/ Cách tạo bài mới

Mã:
    1/ Tìm đến chuyên mục phù hợp với yêu cầu cần hỏi, cần trao đổi của bạn
    2/ Nhấn nút "Tạo đề tài mới ở góc bên trái, phía trên của chuyên mục
    3/ Ghi tên chủ đề và các yêu cầu của bạn vào những vùng cần thiết
    4/ Nhấn nút "Tải file từ máy" để gửi file đính kèm
    5/ Nhấn nút "Gửi bài"

P/S : Chú ý đọc kỹ nội quy trước khi post bài
    2/ Đọc lại bài số 4 ở topic này để biết về Fast
    Thân

Trích dẫn Gửi bởi xuanthanh
    Dear all!
    Vừa qua có rất nhiều bài post lên chuyên mục nhưng không đúng theo yêu cầu của chuyên mục là nhằm tháo gỡ những vướng mắc trong quá trình sử dụng phần mềm thương mại (có bản quyền). Nhưng hầu hết các bài viết đều là giới thiệu phần mềm mới nên không đúng quy định của box, làm loãng các bài viết khác của chuyên mục. Vì vậy :
    1/ Các bài viết vi phạm sẽ bị xóa mà không cần nêu lý do. Các bạn đọc lại nội quy của diễn đàn và nội quy post bài của box. Nếu vi phạm nhiều lần sẽ ban nick vĩnh viễn.
    2/ Các bạn muốn quảng cáo các sản phẩm kế toán của minh, xin hãy vào box quảng cáo để post bài.
    3/ Chúng tôi (Addmin, Smod, Mod) không có nhiều thời gian để quản lý các bài viết, lại còn phải lo cho chuyên mục của minh và viết bài trả lời cũng như viết các bài miễn phí cho cộng đồng. Vì vậy các bạn đừng thắc mắc tại sao lại xóa bài.
    Mong mọi người hưởng ứng.
    Thân
    Mình đồng ý, bác cứ trị thẳng tay đi. Nói thật, em thấy ngứa mắt với mấy bài đó quá (mặc dù em cũng làm phần mềm).

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối