Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Ðề: Bác nào có PMKT Effect không?

Mình cũng dùng Effect rồi bạn, cũng như Acsoft thôi, bạn mua phần mền của nước ngoài mà dùng , đỡ bực mình..

Sao lại phải mua PM nước ngoài nhỉ, vừa tốn tiền vừa không giống với kế toán VN, chưa kể phần update các thay đổi của BTC.
    Phàn mềm EFfect mình đã dùng qua, cũng không có gì đặc biệt lắm, như các PM khác thôi hà.

có đây!
    http://www.mediafire.com/download.php?mjx0mlwmgii
    có thể có lỗi font vì font eff là abc bạn cần thì cài vô nhé

PMKT Effect dở chổ nào thì mình ko biết nhưng mình thấy nếu tham gia vào phần kỷ thuật 1 chút thì thấy thú vị hơn VD:với dử liệu mình có mình có thể tự tạo nhiều sổ sách theo ý muốn (dở ở chổ là người sử dụng chỉ biết sử dụng ko biết sửa chữa)

uhm,phần mềm này chỉ dùng cho học tập thôi bạn ah,bây jo chỉ có công ty nhỏ mới sử dụng phần mềm này thôi:iagree:

Em mún tìm hiểu thêm nhiều phần mềm, vì nhiều công ty khi xin việc thì yêu cầu phải biết dùng. thực ra các phần mềm cũng khá giống nhau do cũng đều phục vụ cho việc hạch toán của kế toán. nhưg chúng lại có những yêu việt khác nhau. Pác nào có phần mềm nào hay thì post bản demo lên cho mọi người tìm hiểu với.
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi Gold 9999
    Mình cũng dùng Effect rồi bạn, cũng như Acsoft thôi, bạn mua phần mền của nước ngoài mà dùng , đỡ bực mình..
    Bác có PMKT effect không, gửi cho em với! em mún tìm hiểu xem thế nào.

Trích dẫn Gửi bởi giongto
    uhm,phần mềm này chỉ dùng cho học tập thôi bạn ah,bây jo chỉ có công ty nhỏ mới sử dụng phần mềm này thôi:iagree:
    Đúng vậy.Mình học aof,trường mình toàn dùng soft này để giảng dạy thôi.Tất nhiên SV đc dùng free oi`:thumbup:

Các bạn chưa biết sử dụng hết các tính năng của Efect đó thôi. Phần mềm này rất hay và tiện lợi, giao diện thân thiện với người dùng.

Trích dẫn Gửi bởi Sư Tử Chúa
    Các bạn chưa biết sử dụng hết các tính năng của Efect đó thôi. Phần mềm này rất hay và tiện lợi, giao diện thân thiện với người dùng.
    Bác có bản Effect nào không gửi cho em với. em muốn tìm hiểu thêm phần mềm này, em nghe mọi người lói cũng hay lắm.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối