Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Phần mềm kế toán Macola es (exact macola es)

Chào cả nhà. Cho mình hỏi là các anh chị có ai biết về phần mềm kế toán này ko ? Hiện tại cty em đang cần support và traning cho phần mềm Macola này, nhưng khi seach patner tại Việt Nam thì em không thấy kết quả nào cả. Mọi người ai biết thì chỉ mình với. Anh chị nào có kinh nghiệm sử dụng phần mềm này thì vui lòng chỉ cho em với nhé. Em đang rất cần.

Cảm ơn cả nhà:sohappy:

Ðề: Phần mềm kế toán Macola es (exact macola es)

Chưa từng nghe thấy tên này bao jờ luôn.

Trích dẫn Gửi bởi lekaze
    Chào cả nhà. Cho mình hỏi là các anh chị có ai biết về phần mềm kế toán này ko ? Hiện tại cty em đang cần support và traning cho phần mềm Macola này, nhưng khi seach patner tại Việt Nam thì em không thấy kết quả nào cả. Mọi người ai biết thì chỉ mình với. Anh chị nào có kinh nghiệm sử dụng phần mềm này thì vui lòng chỉ cho em với nhé. Em đang rất cần.

Cảm ơn cả nhà:sohappy:
    Cái này hơi bị chua đó, nó là một giải pháp ERP của nước ngoài (hình như là USA), nó còn khó xài hơn mấy cái ERP của FPT ... đã triển khai ở VN. Nó cũng có tài liệu hướng dẫn nhưng khi đọc thì hình như nó biết mình còn mình thì chẳng biết nó.

Nếu là sản phẩm của USA thì khoai rồi, chuẩn kế toán Mỹ khác với kế toán Việt Nam (k rõ là theo chuẩn nào).

Nghiên cứu đổi qua phần mềm kế toán của Việt Nam xài đi, nhiều người biết hơn sẽ chỉ bạn dễ hơn đó