Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Bravo giới hạn ????

Hiện cty mình đang sử dụng bravo 6.0. Thời gian trc sử dụng thì ổn định. Nhưng hiện qua thời gian gần đây mỗi lần đăng nhập khoảng trên 10 user thì bravo đứng cứng ngắc. Phone lên các bác Bravo thì đc hướng dẫn một hồi cài lại Win2003 SP1/2 luôn ko giớ hạn ng đăng nhập, mạng nội bộ thì tốt ko biết có phải hết thời gian khấu hao :confuse1: rồi phải ko. Mấy bác cứ giới thiệu phiên bản 6.3 . Mà phiên bản 6.3 phải mua mới bời vì dc viết = SQL. phiên bản này khá là mắc.Liệu sau khi mua 6.3 có gặp vấn đề này ko có giới hạn thời gian ko.....????????????????:banghead:

Ðề: Bravo giới hạn ????

HB xin trả lời với Bạn là mọi sản phẩm Bravo (có lincen) đều không giới hạn thời gian sử dụng.
    Bạn liên lạc với NV Bravo (hoặc qua Y!: hieu_bravo@yahoo.co.uk) để được trợ giúp nhé.
    Thân

em có phần mềm bravo 6.3 đấy, có cần không hôm nào em gửi cho bây giờ thì em không mang theo. bọn em đang học về cách sử dụng phần mềm bravo ma
    :thumbup:

Ai lô.........................
    Ai đã dùng BRAVO miên 6.0 miễn phí được thời gian dài chưa? Có vấn đề gì không? Góp ý cho tôi với. Tôi mới dùng thử dược 15 ngày. Đang phân vân không biết có bị sao không. Không khéo mất công nhập liệu mấy tháng đổ xuống biển hết,

Trích dẫn Gửi bởi nxhoa
    Ai lô.........................
    Ai đã dùng BRAVO miên 6.0 miễn phí được thời gian dài chưa? Có vấn đề gì không? Góp ý cho tôi với. Tôi mới dùng thử dược 15 ngày. Đang phân vân không biết có bị sao không. Không khéo mất công nhập liệu mấy tháng đổ xuống biển hết,
    Muốn biết được lâu hay ko bạn cứ đổi lịch năm của máy tính tiến về trước vài năm là biết có giới hạn thời gian hay ko. Và nhập linh tinh khoảng vài trăm chứng từ xem có giới hạn chứng từ hay ko? Giới hạn chứng từ thì có thể sửa dễ dàng, còn giới hạn thời gian thì e là hơi khó nếu ko có mã nguồn.

Trích dẫn Gửi bởi padan
    em có phần mềm bravo 6.3 đấy, có cần không hôm nào em gửi cho bây giờ thì em không mang theo. bọn em đang học về cách sử dụng phần mềm bravo ma
    Bạn có thể gửi cho mình phần mềm bravo 6.3 được không ? mail của mình là : hoa050106@yahoo.com
    Cám ơn bạn nhiều

Nhiều khả năng là 10 máy của bạn kết nối đến 1 máy cài windows XP professional. Bạn nên cài bản win XP server.

Trích dẫn Gửi bởi NguyeHanh061
    Hiện cty mình đang sử dụng bravo 6.0. Thời gian trc sử dụng thì ổn định. Nhưng hiện qua thời gian gần đây mỗi lần đăng nhập khoảng trên 10 user thì bravo đứng cứng ngắc. Phone lên các bác Bravo thì đc hướng dẫn một hồi cài lại Win2003 SP1/2 luôn ko giớ hạn ng đăng nhập, mạng nội bộ thì tốt ko biết có phải hết thời gian khấu hao :confuse1: rồi phải ko. Mấy bác cứ giới thiệu phiên bản 6.3 . Mà phiên bản 6.3 phải mua mới bời vì dc viết = SQL. phiên bản này khá là mắc.Liệu sau khi mua 6.3 có gặp vấn đề này ko có giới hạn thời gian ko.....????????????????:banghead:

Bài này, HB đã trả lời rồi!
    Nhưng thấy mọi người có post lại thì HB có xin kể câu chuyện (100%)
    Có một khách hàng của Bravo hơi ... "chuối" trong vấn đề thanh toán tiền. Bộ phận Kinh doanh có bảo HB là...cài cho Khách hàng bản Bravo để chạy một thời gian để nếu thanh toán tiền thì mới để chạy bình thường. Vấn đề này thì Kỹ thuật làm khá đơn giản.
    Nhưng khi HB hỏi ý kiến Sếp thì bị Sếp mắng một trận. Sếp bảo Hợp đồng ký như nào thì phải tuân thủ như thế....
    Tóm lại, sau khi nghe Sếp nói HB thấy vui...vì mừng đã được làm nơi có môi trường tốt.
    Chúc Bạn sử dụng được bản Bravo 63 mới

Trích dẫn Gửi bởi padan
    Mình cũng đang cần để tham khảo. gửi link dơn load cho mình với nhé
    cong_apolo@yahoo.com
    thanks

Trích dẫn Gửi bởi padan
    Bạn ơi cho mình với đang cần nè, thank nhìu !!! mail:congty@hotmail.com

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối